Announcement

Collapse
No announcement yet.

เเนะนำการ์ดจอ สำหรับร้านเกมส์หน่อยคับ งบไม่มากเน้นคุ้มค่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอความเห็นนะคับ ช่วยที

Comment

hd2600pro ของ advice ราคา 2290 บาทครับ เล่นไครซิส ระดับกลางๆ ได้ครับ

Comment

ถ้า 2500 เอา 2600pro ดีกว่าละนะ ผมว่า 7300 เริ่มล้าหลังไปแล้วนะ ภาพไม่ค่อยสวยเหมือนรุ่นใหม่ๆด้วย น่าขยับงบมาอีกนิด สัก3 พันก็ได้ 8600gt ละอยู่ได้ยาวกว่า

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
          ถ้า 2500 เอา 2600pro ดีกว่าละนะ ผมว่า 7300 เริ่มล้าหลังไปแล้วนะ ภาพไม่ค่อยสวยเหมือนรุ่นใหม่ๆด้วย น่าขยับงบมาอีกนิด สัก3 พันก็ได้ 8600gt ละอยู่ได้ยาวกว่า
          เป็นข้อมูลที่ดีคับ แบบว่าลงทุนทีเดียวอยู่ได้อีกนาน น่าสนคับ
          ขอบคุณมากนะคับ

Comment

คุ้มทุน รองรับเกม ออนไลน์ ใน 3 ปี ก้ แนะนำ 8600 gt กะ 2600 xt มากกว่า
            เพราะ 7300gt คิดว่าอีก ไม่นาน เกมออนไลน์ ใหม่ๆ อาจจะเอาไม่อยู่เปิดทั้งที เน้นกาดระดับกลาง ไว้ก่อนดีกว่า

Comment

เพิ่ม ตังอีกหน่อย เอา 8600GT ก็ได้คับผม+อยู่ได้อีกนานด้วย

Comment

ร้านเกมส์เอาของ nvidia ดีกว่ามั้งคับ support เยอะกว่า ati ...เท่าที่ทราบมา

Comment

ถ้าเปิดร้านเกมส์ใช้ Nvidia ดีกว่านะ มันไม่มีปัญหาจุกจิก
                  ใช้เองค่อยใช้ Ati

Comment

7300 gt Maxx
                    ตอนนี้มันจะมีแต่ตัวใหม่แล้วนะครับคือ7300gt MaxxII
                    ตัวเดิม core500 mem1000
                    แต่ตัวII มันจะลด coreเหลือ450 แต่เพิ่ม mem เป็น1200

Comment

7600 gs ดีป่าว

Comment

ถ้างบ 2500 เพิ่มเงินอีก 160 เอา Spark 8600GT ดีกว่ามั้ยครับ

Comment

Originally posted by Peter-C View Post
                          ถ้างบ 2500 เพิ่มเงินอีก 160 เอา Spark 8600GT ดีกว่ามั้ยครับ
                          คุณพีทครับ 2500+160=2660
                          มันจะซื้อ8600gt ได้หรอครับ
                          Last edited by jiggaro; 10 Feb 2008, 00:15:25.

Comment

นายๆข้างบนอะ+เลขผิดคับ

Comment

7300max มันเล่น BF2 ระดับhigthได้ป่าวครับอยากรู้เหมือนกัน BF2 ควรใช้การ์ดระดับใหน อยากรู้ด้วย

Comment

7300gt น่าจะ high ได้นะถ้าRam เยอะหน่อยสัก 2gb เพราะการ์ดผมFpsมันก็ 100กว่าละ

Comment

Working...
                                X