Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครได้ลองใช้ Windows 8 แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครได้ลองใช้ Windows 8 แล้วบ้างครับ

ใครได้ลองใช้ Windows 8 แล้วบ้างครับ มาเล่าสู่กันฟังหน่อยว่ามันเป็นยังไงบ้าง

ลองใช้มาสักพักแล้วครับ ตอนนี้ ie 10 เดี้ยงไปแล้วใช้ browser ตัวอื่นแทน
    ลงตัว developer preview 64 bits สวยดีแปลกๆพอดีมีเครื่องว่างเลยลงเล่นดู
    เดี๋ยวจะลองลงเครื่องที่มีวิน 7 อยู่แล้ว ทำเป็นมัลติโอเอสหลังน้ำท่วมหาอะไรทำแก้เซ็งหน่อย อิ..อิ

Comment

บูทไวดี สเถียรน้อยอยู่เพราะว่าเป็นตัว develop หรือตัวทดสอบ หรือตัวทดลอง แล้วแต่จะเรียก บัคมากมาย เริ่มแรกใช้งานหรือเรียกหาเมนูยัง งงๆ แต่มีสคริปแก้ให้เป็นเหมือนเมนูเก่านะ ส่วนตัวรอตัวเต็มลงใช้ win8 แน่นวล

Comment

ลองแล้วลบแล้วครับบอกได้ว่าบางอย่างน่าใช้แต่บางอย่างยังต้องรอการพัฒนาต่อไปครับ

Comment

ลองแล้ว ลบแล้ว ไม่แนะนำให้ลองถ้ายังไม่อยากลงใหม่ รอ ให้ มัน มา Full ก่อน จะได้ รู้ว่ามันจะแก้ไข ปัญหา ไฟล์ขยะ บนหน้าจอที่ มาพร้อมการติดตั้งโปรแกรมแต่ละครั้งหรือเปล่า

Comment

รอตัว RC ดีกว่าค่อนข้างแน่นอน

Comment

Working...
            X