Announcement

Collapse
No announcement yet.

4-5หมื่นระบายความร้อนด้วยน้ำเน้นเกมประเภทFPSเช่น Battlerfield3 ลื่นๆงบพอมะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4-5หมื่นระบายความร้อนด้วยน้ำเน้นเกมประเภทFPSเช่น Battlerfield3 ลื่นๆงบพอมะคับ

ช่วยทีนะครับ งบพอรึป่าวชี้แจงด้วยนะครับขอบคุณครับ

น่าสนๆๆ รอคำตอบด้วยคน

Comment

Originally posted by ibanezm4a1 View Post
      ช่วยทีนะครับ งบพอรึป่าวชี้แจงด้วยนะครับขอบคุณครับ
      Battlerfield3 ลื่นๆ เน็ตต้องแรงจิงๆถ้าเล่นออนไลน์ งบ35-40K ก็ลื่นหัวแตกละ

Comment

งบนี้คงต้องชุดน้ำสำเร็จรูปครับ หรือผมเข้าใจผิดหว่า ? 4-5 หมื่นนี่เฉพาะชุดน้ำ หรือว่า spec+ชุดน้ำครับ เอาอันหลังไปก่อนละกันครับ กันพลาด

ส่วน ถ้าชุดน้ำประกอบเองนั้น คงต้องไปปรึกษาห้องเล่นน้ำแล้วครับ

Comment

เมพเลย
          ตามนั้น

Comment

เน็ตผม100เม็กครับ อยู่ต่างประเทศครับว่าจะกลับไปซื้อคอมที่ไทยช่วงเมษา

Comment

Originally posted by M.Dasakorn View Post
              Battlerfield3 ลื่นๆ เน็ตต้องแรงจิงๆถ้าเล่นออนไลน์ งบ35-40K ก็ลื่นหัวแตกละ

เน็ตผม100เม็กครับ อยู่ต่างประเทศครับว่าจะกลับไปซื้อคอมที่ไทยช่วงเมษา

Comment

Originally posted by NTZMEDIA View Post
                งบนี้คงต้องชุดน้ำสำเร็จรูปครับ หรือผมเข้าใจผิดหว่า ? 4-5 หมื่นนี่เฉพาะชุดน้ำ หรือว่า spec+ชุดน้ำครับ เอาอันหลังไปก่อนละกันครับ กันพลาด

[ATTACH=CONFIG]1471826[/ATTACH]

ส่วน ถ้าชุดน้ำประกอบเองนั้น คงต้องไปปรึกษาห้องเล่นน้ำแล้วครับ
                หมายถึงสเป็กเครื่องรวมชุดน้ำครับไม่รวมจอ จะพอได้ป่าวครับ ขอบคุณครับ

Comment

ซื้อเมืองนอกบางอย่างถูกกว่าเยอะนะครับ ถ้าไม่ห่วงเรื่องประกัน ลองเช็คราคาเทียบกันดูก่อนก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by ibanezm4a1 View Post
                    หมายถึงสเป็กเครื่องรวมชุดน้ำครับไม่รวมจอ จะพอได้ป่าวครับ ขอบคุณครับ
                    ก็นั่นแหละครับไม่รวมจอ ชุดน้ำก็คงได้แค่นี้แหละครับ สุดๆแล้วงบนี้ และ Spec ขนาดนี้

Comment

ระวังอย่าลืมเอาน้ำออกจากเครื่องนะครับ ห้ามเอาของเหลวขึ้นเครื่องบิน>< 55

ขอถามในนี้เลยละกันนะครับ การใส่ชุดน้ำต้องเลือกเคสป่าวครับ หรือเคสอะไรก็ได้เช่น tt v3 ใส่ได้มั๊ยครับ

แล้วเล่นน้ำยังต้องติดพัดลมมั๊ยครับ

Comment

คิดจะเล่นน้ำ แนะนำให้เล่นแบบประกอบ

ชุดน้ำสำเร็จรูปไม่ได้เย็นกว่าที่คิด

Comment

Originally posted by Gumblar View Post
                          คิดจะเล่นน้ำ แนะนำให้เล่นแบบประกอบ

ชุดน้ำสำเร็จรูปไม่ได้เย็นกว่าที่คิด
                          ขอบคุณครับ แวะเข้าไปดูห้องน้ำคงต้องเก็บตังก่อน แพงขิงๆ

Comment

Originally posted by jinjin0247 View Post
                            ระวังอย่าลืมเอาน้ำออกจากเครื่องนะครับ ห้ามเอาของเหลวขึ้นเครื่องบิน>< 55

ขอถามในนี้เลยละกันนะครับ การใส่ชุดน้ำต้องเลือกเคสป่าวครับ หรือเคสอะไรก็ได้เช่น tt v3 ใส่ได้มั๊ยครับ

แล้วเล่นน้ำยังต้องติดพัดลมมั๊ยครับ
                            - -เอาลงใต้ท้องเครื่องก็ได้ครับถ้าใส่น้ำ - -แต่มันจะกระแทก 555

Comment

Originally posted by NTZMEDIA View Post
                              ซื้อเมืองนอกบางอย่างถูกกว่าเยอะนะครับ ถ้าไม่ห่วงเรื่องประกัน ลองเช็คราคาเทียบกันดูก่อนก็ได้ครับ
                              มันก็จริงครับแต่ติดที่ภาษา อยู่ที่ฮ่องกงผมพูดจีนได้ก็จริงแต่ให้พูดความหมายลึกๆเรื่องคอมผมไปไม่เปน555ไม่แน่อาจจะซื้อASUS GTX850กับCPUที่ฮ่องกง น่าจะถูกกว่าไทยเยอะ ถ้าเปลี่ยนจากcore i5 2500k เป็น i7 2600k
                              ผลเป็นไงครับชี้แนะที

Comment

Working...
                              X