Announcement

Collapse
No announcement yet.

Orcs Must Die มีวิธียิงรัวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Orcs Must Die มีวิธียิงรัวไหมครับ

แบบไม่ต้องคลิกยิงรัวๆน่ะครับ แบบกดค้างให้มันรัวเองน่ะครับ เพราะที่เห็นตัวเกมส์มันตั้งมาให้ถ้ากดยิงค้างมันก็ยิงทีเดียวน่ะครับ

อยากได้แบบกดค้างให้มันรัวของมันเองเลยน่ะครับ

ผมว่าไม่มีนะ คงต้องรัวเอง

Comment

เกมนี้แนะนำว่าไม่ต้องรัวหรอกครับ เล็งหัวนัดเดียวจอด ค่อยๆยิงนะครับยิงรัวแล้วเป้ามันจะส่าย ยิงรัวเอาไว้ตอนจวนตัว อิอิ

Comment

กดยิงหัวทีละตัวครับ ยิงรัวไม่ทันมัน(จริงๆ)แถมไม่แรงอีกตะหาก ยิ่งหลังๆนี่มันมาเป็นฝูง - -"

Comment

นี่แหละครับที่เจอช่วงหลังๆ ไอ้ตัวใหญ่ๆ มันมาที 4-5 ตัว บางด่านมาเกือบ 10 กาเดี้ยนตายเป็นเบือ กับดักเอาไม่อยู่ เล็งหัวไม่ทันอ่ะครับ

Comment

Working...
          X