Announcement

Collapse
No announcement yet.

คัยใช้บอร์ด ASUS P5KR มั้งครับช่วยวิจารณ์ Sound มันหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาเป็นสมาชิก C3 กันครับ แต่หา 2 ZS ให้ได้นะเสียงแน่นดีครับ

Comment

หาได้ที่ไหนล่ะครับพี่น้องครับ ไม่เอา OEM DELL นะครับ อยากได้แจ๊คทองน่ะครับ แล้วท่าน REP บน

ครับ ถามนิดนึงครับ ใช้สายที่เค้าให้มาป่ะครับหรือว่าซื้อเปลี่ยน อยากทราบว่ามีผลแค่ไหนครับเรื่องสายเนี่ย

แล้วท่านเคยใช้ไฟล์เสียงสำหรับเบิร์นลำโพงรึปล่าวครับอยากทำแต่กลัวมากครับ ของใหม่ๆ T T
      Last edited by Vitamine; 20 Feb 2008, 23:00:08.

Comment

ไม่ได้ใช้สายที่เค้าให้มาครับเพราะใช้ DVD ASUS SATA มันไม่มีช่องให้เสียบครับ
        ก้อเคยเปิดนะแต่ไม่ค่อยอยากฟังเท่าไหร่

Comment

2zs ที่ขายมีเยอะแยะไปคับ หาดูดีดี เหอๆ ดูหลายๆเวปคับพี่น้อง

Comment

ถ้าเน้น 2 channels
            ทุนหนาลองพวก external DAC มั๊ยคับ
            น่าจะดีกว่าพวก sound คอมทั่วๆไปนะคับ

รอท่าน rainbowx มาแนะดีกว่า
            หุหุ

Comment

Working...
            X