Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยจัดสเป็คให้ทีคับ เพื่อนฝากมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยจัดสเป็คให้ทีคับ เพื่อนฝากมา

มันบอกงบมี 7000 บาท ไม่รวมจอ อยากได้สเป็คที่เล่นเกมออนไลน์ เช่นออดิชั่นๆลื่นๆ ใครมีรุ่นไหนแนะนำ +- ได้นิดหน่อย อะคับ อยากได้ หลายๆแนวทางจะได้บอกมันได้ ขอบคุณคับ ไม่เกี่ยงนะจะ amd หรือ intel ขอให้เล่้นเกมออนไลน์ลื่นๆคับ

ลำบากใจ พอจะมี HDD เก่าไหมครับ ?

Comment

Originally posted by NTZMEDIA View Post
      ลำบากใจ พอจะมี HDD เก่าไหมครับ ?
      HDD เก่า มันบอกเอามือ2ก็ได้คับ

Comment

ลองดูครับ

Athlon II X2 260 AM3 3.20GHz ........1990
        AsRock 880GM-LE............................1890
        KINGSTON 2GB 1333MHz................490
        HDD SATA II มือสอง 320GB................1200
        DVD LG 24X ....................................590
        PSU Power Monster 550w................490 (ร้านJIB)
        CASE บ้านๆ .......................................300-350

รวม 7000 บาท ของและราคาจากร้าน Jedi

ป.ล. HDD ต้องไปหาซื้อมือสองเองครับ

Comment

Working...
        X