Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเซียน AMD ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเซียน AMD ช่วยหน่อยครับ

รบกวนพี่ๆเซียน AMD ช่วยหน่อยครับ อยากทราบว่า mainboard ASUS M4A88TD-V EVO/USB3 มีช่องเสียบพัดลมแบบ 4 pin หรือป่าวครับ นอกเหนือจากช่องเสียบ<<พัดลมซีพียู>>น่ะครับ ถ้ามีมันอยู่ตรงไหนครับ หรือถ้าไม่มีจะมีวิธีแปลงได้ไหมครับ ยังไง ผมอยากปรับจาก PWM น่ะครับไม่อยากปรับจาด volt ครับ ขอบคุณครับ16b.jpg

ใส่3ไปก็ได้
    หรือไม่ก็หาสายY มาใช้
    Last edited by boyro; 7 Dec 2011, 01:07:58.

Comment

มีช่องเดียวนั่นแหละ ยี่ห้ออื่นรุ่นอื่นส่วนมากก็มีช่องเดียว

Comment

อ้าวแล้วเวลาเค้าต่อพัดลม 4pin เค้าต่อกันยังไงอ่ะครับ

Comment

ใส่ได้ครับ เห็นมีสายแปลงขายอยู่

Comment

4 เสียบ 3 ได้

3 เสียบ 4 ได้

ไม่มีปัญหา

Comment

Working...
            X