Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคา Lenovo Y510 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคา Lenovo Y510 ครับ

ยังมีขายอยู่เปล่าครับ ราคาเท่าไหร่ สเป็กจริงๆ มันเท่าไหร่ กันแน่ครับ ได้ 8600 GT DDR3 จริงเปล่า
    แล้วมีขายที่ไหน ครับ

มีครับร้าน BIG ITน่าจะ42900ไม่รวมvatน่ะ 8600GT DDR3แน่นอนครับวันนี้ผมชำแหระเห็นเนื้อในล่ะไว้ถ่ายรูปมาให้ดู

Comment

จะรอนะครับ อยากเห็น แย้ว ขอบคุณครับ

Comment

ราคา 42900 ครับก่อนVAT
        ต่อรองราคาVAT ได้ 44,400
        ต่อประกัน 3 ปี ทั้งค่าแรงค่าอะไหล่ราคา 3,600
        แถม กระเป๋า , Mouse , สติกเกอร์ภาษาไทย
        เปลี่ยนเครื่องใหม่ใน 7 วัน ถ้ามีอาการเสียรุนแรง
        ซื้อที่Shop LENOVO ที่Fortune Tower
        บริการดี ไม่มีงอแง Test เครื่องนานเกือบ 3 ชั่วโมงไม่บ่นเลย

Comment

Originally posted by l3lackcatzaa View Post
          มีครับร้าน BIG ITน่าจะ42900ไม่รวมvatน่ะ 8600GT DDR3แน่นอนครับวันนี้ผมชำแหระเห็นเนื้อในล่ะไว้ถ่ายรูปมาให้ดู
          Confirm GDDR3 แน่นอนครับ
          ดูจากภาพที่ผมPost ไว้ก็ได้ในกระทู้ก่อน

Comment

แถว รังสิต มีไหม ครับ พอดี อยู่ต่างจังหวัด ไม่สันทัด เรื่องเดินทางเท่าไหร ครับ

Comment

รังสิต ก็ลองโทรถามร้าน CSC ดูก็ได้มั้ง คิดว่า

Comment

Originally posted by popsu4 View Post
                Confirm GDDR3 แน่นอนครับ
                ดูจากภาพที่ผมPost ไว้ก็ได้ในกระทู้ก่อน
                มีคนเค้าข้องใจหลายคนครับจากการที่เทสด้วยgpu-zมันเป็นddr3แน่นอนแต่เค้ายังสงสัย
                ผมเลยชำแหระครับเป็นวิธีที่ทุกคนเชื่อมากที่สุดบริเวณที่การ์ดจอมันเขียนชัดเจนครับgpuddr3
                วันนี้ไม่ได้รูปมาประกอบสัญญาว่าจะถ่ายมาประกอบแน่นอนครับ

Comment

ครับ จาติดตามครับ ติดใจ อิๆ

Comment

เข้าไปดูที่ผมโผสดีกว่าครับ โพสหลายคนเหลือเกินตามเก็บม้ายไหวมึนครับ

Comment

ลิ้งไหน ท่าน

Comment

Working...
                      X