Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ A8-3850 + HD6670 บ้าง ขอความเห็นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ A8-3850 + HD6670 บ้าง ขอความเห็นหน่อยครับ

ประสิทธิภาพเป็นอย่างไรบ้าง ปกติผมไม่ค่อยจะเล่นเกม offline FPS เท่าไหร่ เล่นแต่ online กับดูหนัง,อนิเม เลยจะถามว่าคุ้มมั๊ยถ้าจะซื้อมาใส่ เพราะที่ใช้แบบไม่มี HD6670 ดูหนัง,อนิเม 1080P ก็ไม่กระตุกซักนิด หรือถ้าจะซื้อมาใส่ควรใช้รุ่นอื่นที่สูงขึ้นไปเลยตัวเดียวดีกว่าไหมครับ

เป็นผม จะใช้แค่ของเดิมก็พอแล้วครับ เพราะ life style ผมแค่ดูหนังฟังเพลงเล่นอินเตอร์เน็ต เกมส์บ้างนิดหน่อย แต่เป็นเกมส์ เก่า ๆ สนุกดี ๆ ผมว่าเดิม ๆ พอแล้ว ประหยัดไฟอีกต่างหากเพราะคอมผม เปิด เกือบ 24 ชั่วโมงทุกวัน

Comment

ตามนั้นครับ ผมว่าถ้าไม่กะระเบิดความสวยของภาพ ใช้เดิมๆไปก่อน ประหยัดทุกอย่างครับผม

Comment

เกมออนไลน์มันแทบไม่ได้ใช้การ์ดจอไรอยู่ละ ใช้แรม+cpu เปิดหลายๆจอซะมากกว่า

ผมใช้ X4 + 5670 รู้สึกว่ามันไม่ได้ต่างอะไรกับใช้ออนบอร์ดเลยฮะ

Comment

ลองดูครับ
          http://www.youtube.com/watch?v=RHfxS...eature=related

Comment

ผมว่าจับลากซักนิดตัวมันเองก็แรงเอาเรื่องอยู่แล้วนะครับ

Comment

Working...
            X