Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU ENERMAX 460 W EG465P-VE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU ENERMAX 460 W EG465P-VE

PSU ENERMAX 460 W EG465P-VE
    อยู่ดีๆ มันก้อเปิดไม่ติดคับม่ะรู้เปนไรคับ งงมากๆ คับผม คือผมเล่นคอมปกติคับแล้วก้อปิดแล้วไปกินข้าวพอกินเสดจะมาเปิดเครื่องเปิดยังไงก้อไม่ติดคับผม ขยับนู้ขยับนี้แล้วก้อไม่ติดพอเปลี่ยน PSU เอาอันกากๆ 400 w กลับติดซะงั้น แต่ก่อนจะเป็นเคยมีอาการกดทีเดียวไม่ติดต้องกด 2-3 ทีถึงจะติด
    และตอนนี้ก้อไปเลยคับผม พี่ๆว่ามันเป็นไรคับผม และเครมนานป่าวคับ ซื้อจาก jib ที่โคราชคับ
    เมื่อ 12/11/50 คับผม ถ้าเอา PSU ติดเคสของ GVIEW 450 W มาใช้ก่อนไฟมันจะพอไหมคับผม สเป็ก E6750 ocz 2G HDD SATS 250 GB P5K GIGABYTE 8500 GT 512 MB
    DVD-RW ASUS ( แต่ไม่เอาดีกว่าคับผมกลัวมันเจ๊งคับผม รอดีกว่าคับ) พี่ๆช่วยตอบด้วยคับผม
    ขอบคุณมากคร้าบบบผม

ผมว่าฟิส์วขาดครับ ถ้าแกะเปลี่ยนเองไม่ได้เพราะติดวอยประกัน ยังไงก็ต้องส่งเครมโลด

Comment

เครม

Comment

ส่ง เครม สถานเดียว

Comment

ส่งเครมแล้วคับ 2 อาทิตย์จะได้คับผม ช่างเอาไขควงจิ้มไฟมันขึ้นแล้วก้อดับไปคับผม ขอบคุณพี่ๆมากคับผม

Comment

Working...
          X