Announcement

Collapse
No announcement yet.

Battlefield 2 : มันหลอน ออกนอกจอเลยครับ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Battlefield 2 : มันหลอน ออกนอกจอเลยครับ !!!

ระวังนะครับ วันดีคืนดี คอมท่านอาจจะเป็นแบบนี้ก็ได้

คลิกเลย

555+++
    Last edited by Neokonin; 8 Feb 2008, 09:47:35.

มันเก่งหวะ ว่าแต่BF2ไต่เชือกได้ด้วยเหรอ ฮาๆ

Comment

ดูมะด้าย เน็ทเน่าแน่ๆ

Comment

แถมอีกอัน มันส์หยดย้อย ฮู้ยยยย..มันส์หลายๆ

คลิกเล๊ย

Comment

เวรกำ*-*

Comment

ทำเองเลยหรือนี้ *0*

Comment

ดู The Mattrix ตอน Neo เรียนรู้การกระโดดครับ The Jump Program ลองลุ้นดูว่า เค้าจะทำได้มั๊ย ให้กำลังใจด้วยนะครับ

โปรดชมเพื่อความบรรเทิงเท่านั้นนะค๊าบบบบบบบบ

คลิกเล๊ย
              คลิกเล๊ย สุดยอด Stunts Regeneration
              คลิกเล๊ย การผาดโผนที่น่ากลัว เล่นจริง เจ็บจริง ห้ามลอกเลียนแบบนะค๊าบบบ
              Last edited by Neokonin; 8 Feb 2008, 12:54:28.

Comment

BF จะไต่เชือกก็ภาคเสริม SF ไงละครับ

Comment

BF จะไต่เชือกก็ภาคเสริม SF ไงละครับ
                  เหรอคับ ผมยังไม่เคยเลย ท่านbossปลดปืนในBF2ครบหมดยังคับ

Comment

ผมเข้าเล่นที่ Server ที่มันปลดปืนอะครับ ผมก็รู้สึกว่า มันปลดปืนหมดนะ

Comment

ถ้าเป็นเซิฟที่มันเก็บrankนี่(แบบ ea th) มันจะปลดให้คับ แต่เคยได้ยินว่าถ้าเล่นSF(special force) จะสามารถปลดกระบอกสุดท้ายได้

Comment

คิดได้

Comment

Originally posted by qbert View Post
                          เหรอคับ ผมยังไม่เคยเลย ท่านbossปลดปืนในBF2ครบหมดยังคับ
                          เหลืออีก 4 แต่เลิกแล้วครับ ไม่สนุก เล่น 2142 หนุกกว่าเยอะเลย แล้วตอนนี้ 2142 all map นะครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                            เหลืออีก 4 แต่เลิกแล้วครับ ไม่สนุก เล่น 2142 หนุกกว่าเยอะเลย แล้วตอนนี้ 2142 all map นะครับ
                            ผมก็ไม่แน่ใจว่าตัวเองเหลืออีกกี่กระบอก เลิกเล่นมาเล่น2142ซะก่อน ว่าแต่all mapนี่ หมายความว่ายังไงคับ

ป.ล.รู้สึกว่าคนจะเล่น2142เยอะขึ้นนะคับ แต่ช่วงนี้ผมกลับไม่ค่อยได้เล่นเลย งานยุ่งมั่กๆ

Comment

อยากเล่นเหมือนกันนะ 2142 แต่ว่า ฮาร์ดดิสก์เต็มซะงั้น เอาไว้ก่อน เพราะว่าช่วงนี้ Mod ของ BF2 ดีๆ ยังมีอีกเยอะครับ เปลี่ยนไปเรื่อยๆ ชอบรูปแบบ แบบนี้แหละหนุกดี สมจริงที่สุด (ความคิดของผมนะ อย่าเอาไปปนกัน)

Comment

Working...
                              X