Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมเก่า 4 ปีแล้ว ช่วยแนะนำทีครับว่าอัพเกรดด้านไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมเก่า 4 ปีแล้ว ช่วยแนะนำทีครับว่าอัพเกรดด้านไหนบ้าง

intel core 2 duo e 8400

เมนบอร์ด asus

แรม 2 gb

การ์ดจอ nvidia 9800 gtx+ 512mb ตัวนี้เสียจะเปลี่ยนใหม่

รบกวนช่วยแนะนำครับด้วยนะครับ

จะอัพไปใช้งานด้านไหนครับ ถ้าใช้งานทั่วไปอัพแรมเพิ่มอีก 2GB พอ

Comment

ดูหนัง ครับส่วนใหญ่

เกมส์เล่นแต่ pes 2012

การ์ดจอผมเสียเลยจะอัพหมดเลยไงครับ

Comment

มีงบเท่าไรครับ ถ้างบน้อยแนะนำ

เพิ่มแรมอีก2GB กับซื้อกาดจอ HD6670 ครับ

ถ้างบเยอะก็เปลี่ยนซีพียู เมนบอร์ด แรม และกาดจอ

Comment

แรมอีก 2 gb คนละยี่ห้อกับที่ใส่ไปแล้วได้ไหมครับ

Comment

น่าจะได้ครับ ถ้า บัส กับ DDR ตัวเดียวกัน

Comment

Working...
            X