Announcement

Collapse
No announcement yet.

WD GREEN 1TB รหัส10EARX 64Cache กับ WD BLUE 500G รหัส AAKX อันไหนดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• WD GREEN 1TB รหัส10EARX 64Cache กับ WD BLUE 500G รหัส AAKX อันไหนดีกว่ากัน

WD GREEN 1TB รหัส10EARX 64Cache กับ WD BLUE 500G รหัสAAKX อันไหนดีกว่ากัน

ใช้ลงวินโดว์ โปรแกรม เกม เก็บข้อมูล อ่าครับ
    ตอนนี้ใช้ WD GREEN 1TB รหัส10EARX 64Cache อยู่

พอดีบังเอิญเห็นพี่ๆหลายท่านแนะนำ WD BLUE 500G รหัสAAKX กัน
    เลยมาสอบถามว่าอันไหนดีกว่า

ถ้าอันแรกดีกว่าก้จะใช้ต่อไป
    ถ้าอันสองดีกว่าก้จะขายอันแรกซื้ออันสองมาใช้

อันที่2 ครับ อันแรกไว้ใช้เก็บข้อมูลอ่ะท่านถ้าลง os มันจะอืดมาก เหนมึคนเคยเอากระทู้มาตั้งเกี่ยวกะwd green

Comment

Originally posted by Mir4cl3 View Post
      อันที่2 ครับ อันแรกไว้ใช้เก็บข้อมูลอ่ะท่านถ้าลง os มันจะอืดมาก เหนมึคนเคยเอากระทู้มาตั้งเกี่ยวกะwd green
      ตามนั้นครับถ้าลง OS แนะนำ Blue เหมาะสมที่สุดครับส่วน Green เหมาะสำหรับเก็บข้อมูลครับ

Comment

Working...
      X