Announcement

Collapse
No announcement yet.

คาดว่าสิ้นเดือนนี้จะหาซื้อP35 Neo2-FR ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คาดว่าสิ้นเดือนนี้จะหาซื้อP35 Neo2-FR ?

คาดว่าสิ้นเดือนนี้จะหาซื้อP35 Neo2-FRแบบง่ายๆไหมครับ เพราะตอนนี้หาอยากเหลือเกินยิ่งผมเป็นคนตจว.ด้วยจะสั่งก็ลำบากเพราะของมีน้อย
    -----------------------
    ฝากถามท่านMSI Neoว่าจะมีของต่างจังหวัดบ้างไหมครับ เช่น จันทบุรี ระยอง
    (สิ้นเดือนนี้ของคงเหลือถึงผมนะ 555555)

ไม่ทราบอยู่จังหวัดไหนครับ

Comment

สั่ง จากร้าน TK ก็ได้ครับ

www.tkcom99.com

Comment

Originally posted by St.run View Post
        สั่ง จากร้าน TK ก็ได้ครับ

www.tkcom99.com

สั่งซื้อผ่านร้าน TK ได้เลยครับ

Comment

ผมก็อยู่ ตจว ครับ ที่เชียงใหม่หาไม่ใด้เลย ไม่มีร้านใหนนำเข้ามาขายเลยครับ --. เซ็งอย่างเเรง

Comment

Originally posted by Deicide View Post
            ผมก็อยู่ ตจว ครับ ที่เชียงใหม่หาไม่ใด้เลย ไม่มีร้านใหนนำเข้ามาขายเลยครับ --. เซ็งอย่างเเรง
            อยู่เชียงใหม่ช่ายไหมคับ จะเข้าไปซื้อของวันไหนคับ ผมจะส่งไปให้ร้าน good speed ที่ คอมพลาซ่า จะสะดวกไหม แจ้งผม ล่วงหน้าสักสองวันนะคับ ว่าจะเข้าไป สอย วันไหนผมจะได้ส่งตัวนี้ไปไว้รอที่ร้าน

Comment

Originally posted by FanXfX View Post
              คาดว่าสิ้นเดือนนี้จะหาซื้อP35 Neo2-FRแบบง่ายๆไหมครับ เพราะตอนนี้หาอยากเหลือเกินยิ่งผมเป็นคนตจว.ด้วยจะสั่งก็ลำบากเพราะของมีน้อย
              ฝากถามท่านMSI Neoว่าจะมีของต่างจังหวัดบ้างไหมครับ เช่น จันทบุรี ระยอง
              (สิ้นเดือนนี้ของคงเหลือถึงผมนะ 555555)
              ระยอง หรือ จันทบุรี เดี่ยวผมจะคุยกับเชลให้ว่าจะส่งไปร้านไหน ถ้ามีร้านไหนก็แนะนำมาได้

Comment

จันทบุรีครับท่านMsi Neo แล้วถ้าส่งมาราคาจะเป็นราคาเดียวกับกทม.หรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by FanXfX View Post
                  จันทบุรีครับท่านMsi Neo แล้วถ้าส่งมาราคาจะเป็นราคาเดียวกับกทม.หรือป่าวครับ
                  สะดวกหรือสนิทกะร้านไหนเป็นพิเศษรึป่าว เด่ยวผมจัดให้ ราคาไม่ต้องห่วงคุยกันได้คับ

Comment

เห็นไหม??? คุณ นีโอ ผมบอกแล้วว่า ของมัน แรง เป็นที่ถูกใจของ ลูกค้า ตจว. ด้วย ไม่ว่าจะเป็น เชียงใหม่ หรือ ระยอง จันฯ.... ผมว่า ด้วย ศักยภาพของบริษัท Four Systems ที่มีฐานลูกค้า ระดับ ดีลเลอร์น่าจะครอบคุมทุกจังหวัด ทั่วประเทศ..........ยังไงก็รบกวนช่วยประสานงานกับฝ่ายขาย ตจว. ให้ช่วยกระจายสินค้าโดยเร็วครับ ก่อนที่ลูกค้าอย่างเราๆ จะหันไปเล่นยี้ห้ออื่น (เพราะ ของ Msi เข้ามาน้อย กระจายไม่ทั่วถึง) มันจะเสียโอกาสทางการค้า และ สาวก Msi ก็จะน้อยลงไปอีกคน........แต่ถ้าลูกค้าสามารถซื้อได้ภายในเร็ววัน (ด้วยการประสานงานของคุณ นีโอ) ขอบคุณแทนเพื่อนๆสาวก Msi ที่อยู่ต่างจังหวัดด้วยคน.................

Comment

Originally posted by Msi Neo View Post
                      อยู่เชียงใหม่ช่ายไหมคับ จะเข้าไปซื้อของวันไหนคับ ผมจะส่งไปให้ร้าน good speed ที่ คอมพลาซ่า จะสะดวกไหม แจ้งผม ล่วงหน้าสักสองวันนะคับ ว่าจะเข้าไป สอย วันไหนผมจะได้ส่งตัวนี้ไปไว้รอที่ร้าน
                      คุณ Msi Neo อ่าน PM ด้วยครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by maesalong View Post
                          เห็นไหม??? คุณ นีโอ ผมบอกแล้วว่า ของมัน แรง เป็นที่ถูกใจของ ลูกค้า ตจว. ด้วย ไม่ว่าจะเป็น เชียงใหม่ หรือ ระยอง จันฯ.... ผมว่า ด้วย ศักยภาพของบริษัท Four Systems ที่มีฐานลูกค้า ระดับ ดีลเลอร์น่าจะครอบคุมทุกจังหวัด ทั่วประเทศ..........ยังไงก็รบกวนช่วยประสานงานกับฝ่ายขาย ตจว. ให้ช่วยกระจายสินค้าโดยเร็วครับ ก่อนที่ลูกค้าอย่างเราๆ จะหันไปเล่นยี้ห้ออื่น (เพราะ ของ Msi เข้ามาน้อย กระจายไม่ทั่วถึง) มันจะเสียโอกาสทางการค้า และ สาวก Msi ก็จะน้อยลงไปอีกคน........แต่ถ้าลูกค้าสามารถซื้อได้ภายในเร็ววัน (ด้วยการประสานงานของคุณ นีโอ) ขอบคุณแทนเพื่อนๆสาวก Msi ที่อยู่ต่างจังหวัดด้วยคน.................
                          ขอบคุณสำหรับ คำแนะนำนะคับ ผมจะรีบเข้าของเข้ามาเพิ่มให้เร็วที่สุดแล้วจะกระจายไปต่างจังหวัดให้เร็วที่สุดนะคับ

Comment

Originally posted by Deicide View Post
                            ขอบคุณครับ
                            ช่วย ผมปลุกกระแส msi ในเชียงใหม่ด้วยนะคับ อิอิ

Comment

ครับผม

Comment

Working...
                              X