Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมมบอร์ดไม่ยอมจำค่า/เวลาที่ตั้งไว้ เปลี่ยนถ่านแล้วก็ไม่หาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมมบอร์ดไม่ยอมจำค่า/เวลาที่ตั้งไว้ เปลี่ยนถ่านแล้วก็ไม่หาย

คือมันแปลกมากครับ ไม่รู้ว่าเพราะอะไร
    ถ่านนี่พึ่งเปลี่ยนมาอาทิตย์สองอาทิตย์เอง
    ตอนแรกผมนึกว่าเป็นเพราะคนขายเอาถ่านเน่าๆมาขายให้
    แต่พอซื้อถ่านใหม่มาใส่ ประมาณ อาทิตย์หรือ2อาทิตย์
    ก็กลับเป้นแบบเดิมอีก เลยชักสงสัยว่าอาจไม่ใช่ที่ถ่านแล้ว
    พอจะทราบไม๊ครับว่าเกิดจากอะไร

ลืมบอกไปว่าใช้ABIT KN9 SLI/Bios V.6.0PG
    Last edited by เจ้าพ่อ; 8 Feb 2008, 09:14:12.

ส่งบอร์ดเคลมเลยครับ

Comment

Working...
    X