Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียน SSD แนะนำ SSD แบบแน่นอนทีครับจะไปสอยมาลอง !

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียน SSD แนะนำ SSD แบบแน่นอนทีครับจะไปสอยมาลอง !

ตามหัวข้อครับ !

เห็น SSD มีปัญหาเยอะมากมี ยี่ห้อ 108 มากมายเหลือเกิน หลายรุ่นมากจำไม่ได้เลยว่าตัวไหนมีปัญหา

ผมจะเอาไปใช้กับ Asrock 880GM-LE (ไม่รู้ว่าความเร็วตันที่ Chip บอร์ดไหม ?)

และเอาไปใช้กับ asrock Fatal1ty 990FX Professional (น่าจะไม่มีปัญหานะ คิดว่านะ)

ช่วยแนะนำทีช่วยนี้ HDD สอยไม่ลงจริง ๆ ได้ทีก็ไปเล่น SSD กันเลยอยากลองมานาน

ปล. ขนาด 64 GB และ 120 GB ครับ ขอรุ่นที่ปัญหาน้อยความเร็วแรงนิ่งแน่นอนครับ !

ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านที่มาช่วยตอบอย่างมาก ๆ เลยนะครับ
    Last edited by bongunza; 10 Dec 2011, 03:31:29.

Crucial M4 128GB

Comment

Originally posted by phum1 View Post
      Crucial M4 128GB
      โอ้ว ขอบคุณที่แนะนำครับ

Comment

ผมว่าจะเล่นอยู่เหมือนกัน แต่ไม่รู้แก้ปัญหาที่ว่ายิ่งไช้ยิ่งช้าใด้หรือยัง

ต่อให้ถูกและแรงยังไง แต่ถ้ามันยุ่งยาก + ตายง่าย ก็คิดหนักอยู่ -*-

Comment

Crucial M4 128GB จัดไปเลย ผมก็เพิ่งตัดสินใจซื้อได้ เมื่อเดือนที่แล้ว ปัญหาไม่พบเลยครับ เร็วสะใจดีครับ

Comment

M4 128 ครับ ใช้อยู่ เสถียรมากมาย อิอิ

Comment

Crucial M4 128GB จัดไปเลย ผมก็เพิ่งตัดสินใจซื้อได้ เมื่อ2เดือนที่แล้ว ปัญหาไม่พบเลยครับ เร็วสะใจดีครับ

Comment

ซื้อได้ที่ไหน อ่ะท่าน ราคาไม่เเรงน่ะ

เห็นมีเเต่ขายเกินราคา ทั้งนั้น

Comment

ถ้าเล่นกับ pc m4 64x2 raid เอาแหล่มกว่าครับ 128 เท่ากัน ราคาไม่ต่างกันเท่าไหร่

Comment

Crucial M4 ซื้อร้านไหนคับ ช่วยบอกที

Comment

ช้าแต่ชัวร์ คั่ว RAID 0 แล้วแรง แนะนำ Intel 510

Comment

Working...
                      X