Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี Anti Virus ที่ฟรี และดีๆ มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Avast! Free Antivirus

อีกเสียงคับ

Comment

panda ไม่เงียบนะ ใช้อยุ่ครับ

โหลดโปรแกรม พวก hack มาบ่อยมันเด้งประจำ

Comment

ชอบตัวไหนก็ใช้ๆไปเถอะ ถ้าตราบใดที่คุณใช้คอมพิวเตอร์ท่องอินเตอร์เน็ต และเสียบแฟลชไดรฟ์อย่างระมัดระวัง

ถ้าใช้ไม่ระวัง ต่อให้ antivirus เทพแค่ไหนก็กากได้

จากประสบการณ์ตรงของผมที่เคยใช้ NOD32 แต่ดันไม่ระวัง ทั้งๆที่ NOD มันตรวจเจอไวรัสแล้วแต่กลับไม่ได้สั่งให้โปรแกรมทำอะไรกับมัน หลังจากนั้น NOD32 ก็ไม่ครบ 32 อีกต่อไป ฟอแมทโลดดดด

Comment

Working...
        X