Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนNotebookเป็นNotebook A8 ดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนNotebookเป็นNotebook A8 ดีมั้ยครับ

ตอนนี้ผมใช้Dell 4110 i5-2430M AMD6630M Ram 4 GB HDD 640 GB ใช้มาประมาณ 4-5 เดือนแล้ว
    เห็นA8ออกมาพอดีแต่ยังออกไม่หลายยี่ห้อเลย
    แถมอีกอย่างไม่ได้ USB 3.0 ด้วย
    ถ้าผมขายหรือเทิร์นเครื่องเก่าจะได้ซักเท่าไหร่หว่า
    เพราะราคาตกน่าดูเลยตอนซื้อผมซื้อ 23000 รวม vat
    จริงๆมันก็ยังใช้งานได้ดีนะครับ
    แต่อยากลองA8 เพราะได้สี่หัวแท้ๆและสเปคก็AMD A8-3510MX AMD Radeon HD 6690G2 Ram 6 GB HDD 750 GB

ผมว่าไม่คุ้มนะครับ เเต่ถ้าขายของเก่าเเล้วไปสอย K53TA จะคุ้มกว่า

Comment

เอาจริงๆ ไม่คุ้ม ต่างกันน้อยเกินไปที่จะขายให้โดนกดราคาละเพิ่มเงินมาซื้อของประสิทธิภาพระดับใกล้ๆ กัน

รอ Trinity ดีกว่า

Comment

จะไปสอยแล้ว ไม่รู้จะเป็นไง เดี๋ยวรู้กัน ASUS K53TA-SX119D เท่าที่ดู รีวิว แรงดีแหะ 17600 ที่ jib แถมแรม 4 Gb แต่ทำไมเขาบอกประกันปีเดียว งงตรงนี้แหละ

Comment

ช่วยดัน
          ขาย โน๊ตบุ๊ค Acer Aspire 4750-2312G50Mnkk/C012, Mnbb/C001 เจ้าของร้อนเงิน
          รุ่นนี้มาพร้อม USB 3.0 1port

ประกันศูนย์ ACER ประกันเหลือ 10เดือน เศษ ครับ (ค่าแรงและค่าอะไหล่) วันที่หมดประกัน 08/10/2012
          สภาพสวยจัดมากครับ สภาพ 98% ใหม่เอี่ยม พร้อมใช้งาน คุ้มค่าคุ้มราคา ถูกและดีแบบนี้ไม่มีบ่อยครับ

ราคาขาย 11,700 พร้อมส่งครับ หรือ รับของหน้าร้านได้เลยครับ เมจิกคอม ศูนย์การค้าคอมพิวเตอร์สตาร์พลาซ่า ชั้น1 จังหวัดระยอง
          มีกระเป๋า ACER + Adaptor ครบ
          รายระเอียดเพิ่มเติมคลิ๊กเลย

Comment

Working...
          X