Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนมากครับ!!ขอสอบถาม สำหรับผู้เล่น camfrogหรือมีวีธีแก้ไข แล้วเคยเจออาการเหมือนผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนมากครับ!!ขอสอบถาม สำหรับผู้เล่น camfrogหรือมีวีธีแก้ไข แล้วเคยเจออาการเหมือนผม

คือ ผมใช้ บอร์ด Gig Sniper2 (1155)

ผมมีโค้ด ของ camfrog
    ผมเข้าห้อง โซน นอก ห้องได้ยินเสียง เห้นว่าผมมีกล้อง คือปรกติ
    แต่บางห้องไม่ได้ยิน แล้ว id ของผม กล้องหาย (อันเนียผิดปรกติคับ)

ตอนแรกผมคิดว่าเปนที่ เลขip ของผม แต่มีโค้ต มันก่อไม่น่าจะเกียว เพราะมี โค้ต สามารถเข้าได้ทุกห้อง ทุกโซน

ผมว่าน่าจะเปนที่ บอร์ดหรือ อะไรซะอย่าง

ท่านใครเคยเปนเหมือน ผม หรือมีวิธี แก้ไข หรือว่า
    ตัวบอร์ด มีการ ล็อก อะไรหรือป่าว ช่วยด้วยคับ

ขอบคุณด้วยคับ

ท่าน รู้วิธี แก้ไข หรือยังไง ช่วยแนะนำ ด้วยคับผม

Comment

เท่าที่เคยประสบมาน่าจะเป็นที่ห้องมากกว่านะครับ

Comment

Originally posted by lunapepo View Post
        เท่าที่เคยประสบมาน่าจะเป็นที่ห้องมากกว่านะครับ

คนอื่นก่อไม่เห้นเลย นิคับ มีผมเปนอยู่เดียวอ่ะคับ

Comment

น่าจะติด ไฟ วอ ของเซิฟนะครับ เท่าที่ผมเจอมานะ

Comment

Originally posted by tumzx555 View Post
            น่าจะติด ไฟ วอ ของเซิฟนะครับ เท่าที่ผมเจอมานะ
            แล้วจะแก้ ยังไงอ่ะคับ

Comment

ใคร มีวิธีแก้ บอกด้วย คับผม

Comment

Working...
              X