Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำถาม (มีสปอยด์ตอนจบ) Assassin Creed Brotherhood สงสัยตอนจบครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คำถาม (มีสปอยด์ตอนจบ) Assassin Creed Brotherhood สงสัยตอนจบครับ

อยากรู้ว่า เราฆ่านางเอกตอนจบทำไมอ่ะครับ

โดน juno ควบคุมครับเพราะเห็นว่า lucy อาจจะคุกคาม desmond

Comment

Originally posted by KULULULABO View Post
      โดน juno ควบคุมครับเพราะเห็นว่า lucy อาจจะคุกคาม desmond
      คุกคามยังไงหว่า ผมก็อุตส่าแอพลุ้น เห็นพอเรามาเป็น Desmond แล้ว จู๋จี๋กันตลอด

สงสัยต้องเล่นภาคต่อไปว่าจะเป็นยังไงต่อ

Comment

Working...
      X