ตอนนี้ผมใช้ X-Fi Xtream Gamer ต่อเข้า SBS A500 ของ Creative ครับ แต่ผมมีหูฟัง ROCCAT Kave 5.1 ด้วย
คือถ้าตอนกลางวันผมจะใช้ลำโพงปกติครับ แต่พอกลางคืนผมจะเปลี่ยนมาใช้ ROCCAT Kave เพราะแม่ด่าครับ T-T ทีนี้การเสียบเข้าถอดออกสลับกันบ่อยๆผมรู้สึกว่ามันไม่สะดวกเลยครับ
เลยอยากจะสอบถามว่ามันพอจะมีอุปกรณ์อะไรช่วยสลับ output อะไรประมาณนี้ไหมครับ หรือถ้าผมหา Front Panel มาต่อมันจะมีช่องเสียบ Output ด้านหน้าอีกชุดไหมครับจะได้ต่อหูฟัง