Announcement

Collapse
No announcement yet.

ps2 ต่อเล่นกับจอคอมส์ ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ps2 ต่อเล่นกับจอคอมส์ ได้ไหมครับ

ps2 ต่อเล่นกับจอคอมส์ ได้ไหมครับ ถ้าได้ต้องทำไงบ้างครับ

ได้ครับ แต่ต้องมีกล่องแปลงสัญญาณก่อนครับ ที่สะพานเหล็กน่าจะมีขาย

Comment

มาช่วยยืนยัน ได้ แต่ต้องเสียตังค์ซื้อกล่องแปลงสัญญาณครับ

Comment

เป็นแบบไหนอะครับ อยากเห็นจัง

Comment

ใช้ TV Tuner ที่ใช้ดูทีวีบนจอมอนิเตอร์ และสามารถเครื่องเล่น DVD VCD CVD AMD ATI [มั่ว]
          ร่วมทั้ง PS2 ด้วย ราคาเดี๋ยวนี้ก้อตกประมาณ 900 บาท งับ

Comment

ได้ครับเพื่อลดความหยาบของถาพได้50-60เปอร์ครับ

Comment

Working...
            X