overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 23

Thread: แบบสำรวจ สาวก msi ฉบับภูมิภาค

OverclockZone Member Msi Neo's Avatar

Post แบบสำรวจ สาวก msi ฉบับภูมิภาค

พี่น้องสาวก msi ภูธรทุกท่าน ผมอยากทราบว่ามีจังหวัดไหนบ้าง
    ผมจะได้ว่างแผนกระจายสินค้า ให้ทั่วถึงทุกจังหวัด
    แจ้งผมด้วยนะคร้าบบบบบบ ขอบคุณคับ

update นะคับ
    ข่าวดีสำหรับ สาวก msi ที่เชียงใหม่ ผมได้คุย กับคุณหนึ่ง เจ้าของร้านgood speed เรียบร้อยแล้ว
    ภายในสัปดาหน้า สินค้าถึงเชียงใหม่แน่นอนคับบ ไม่น่าเกิน วันพุธ
    Last edited by Msi Neo; 9 Feb 2008 at 10:53:07.

OverclockZone Member Deicide's Avatar
    Some where in hell

ผมคิดว่าสำหรับ ภาคเหนือ คงมีอยู่1ร้านคือ PC-CM ลองเข้าไปดูใด้ครับ pc-cm.com OC and mod เป็นชีวิตจิตใจครับ อิอิ

ปล.ขอตัวไปทำงานก่อนครับ อิอิ

OverclockZone Member BusoH's Avatar

เชียงใหม่ครับ ตอนนั้นเล็งการ์ดจอไว้ ไม่มีขายซักร้านเลยสอยxfx ซะ

OverclockZone Member Deicide's Avatar
    Some where in hell

อิอิ

OverclockZone Member nu_vios's Avatar
    พัทยากลาง ชลบุรี

พัทยาคับ รอบที่แล้วไปซื้อที่ร้านM&Dสาขาตึกคอมพัทยา

ไม่ค่อยต้อนรับลูกค้าสักเท่าไหร่ ออกจะหยิ่งๆ ไม่ประทับใจสำหรับร้านนี้

OverclockZone Member tazmako's Avatar
    ลำปางหนาวมากกกกกก

หนับหนุน pc-cm อีกที่ครับ

OverclockZone Member Zemos's Avatar

Quote Originally Posted by nu_vios View Post
    พัทยาคับ รอบที่แล้วไปซื้อที่ร้านM&Dสาขาตึกคอมพัทยา

ไม่ค่อยต้อนรับลูกค้าสักเท่าไหร่ ออกจะหยิ่งๆ ไม่ประทับใจสำหรับร้านนี้
    ร้านM&Dที่พันทิพก็เหมือนกันครับ ไม่ค่อยได้เรื่อง
    แถมบอกประกันมั่วมากครับ บอกว่าประกัน ARC -*-
    พอแกะมาดูที่สติ๊กเกอร์ประกันก็เป็น 4System

OverclockZone Member FanXfX's Avatar

จัน(ทบุรี) ฮิ!
    น่าจะมาเปิดตลาดที่นี่บ้างนะครับ

OverclockZone Member Chodose's Avatar
    ดงตระไคร้ ไร่นางรอง/ ลูกกะจ๊อกขี้เมา ชมรมโคราช รักหมา แดกแมว/

โคราชคับ มีแต่ vga ขาย

OverclockZone Staff Audigy's Avatar
    ChiangMai Thailand

ถ้าเชียงใหม่ผมเป็นแรงใจเชียร์ให้ครับ กึกึ ^^"

Quote Originally Posted by Audigy View Post
    ถ้าเชียงใหม่ผมเป็นแรงใจเชียร์ให้ครับ กึกึ ^^"
    ไม่รับไปขายบ้างเหรอครับท่าน

จะเปิดตลาดที่บ้านผมไหมครับ อ.ตาคลี จ.นครสวรรค์ กำลังทรัพย์แถวนี้พอควร ร้านไม่เยอะ มีอยู่ 2-3 ร้านหลักๆกระจายโดยรอบ

OverclockZone Member slwind's Avatar
    Chachoengsao, Thailand

ที่จังหวัดฉะเชิงเทราครับ สนใจสินค้าของ MSI

alize00357's Avatar

อยากให้เอามาขายลำปางมั่งง่า ไปเชียงใหม่ทีไร เงินหมดตลอด ของไม่มีมั่งละ ลำบากคับพี่น้องค้าบ

OverclockZone Member e20wac's Avatar

สงขลาคับ ขี้เกียจเข้าหาดใหญ่
    ไปทีไรเสียตังซื้อของอย่างอื่นทุกที

OverclockZone Member zman's Avatar

กรุงเทพยังมีไม่กี่ร้านเลยครับ.................พี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงง

OverclockZone Member Commander's Avatar

สระบุรีครับ

แต่ผมไม่เคยซื้อของที่นี่สักที - -*

ซื้อกี่ทีๆ ขับรถเข้า เซียร์หมด

OverclockZone Member SLI's Avatar

Quote Originally Posted by nu_vios View Post

สุดทีนเลยครับพี่น้องครับ
    Quote Originally Posted by Zemos View Post
    ร้านM&Dที่พันทิพก็เหมือนกันครับ ไม่ค่อยได้เรื่อง
    แถมบอกประกันมั่วมากครับ บอกว่าประกัน ARC -*-
    พอแกะมาดูที่สติ๊กเกอร์ประกันก็เป็น 4System
    สาขานี้ก็สุดทีนเหมือนกันครับขี้โกงด้วยครับพี่น้องครับ

OverclockZone Member TheFirst's Avatar

ขอนแก่นที่ตึกคอมยังไม่เห็นโผล่เลยอะ เห้อ!!

OverclockZone Member beboy_com's Avatar

ขอที่โคราชบ้างครับ ของน้อยมากและมีให้เลือกน้อยจริงๆ เป็นไปได้ อยากได้ศูนย์ที่โคราชด้วยก็จะเยี่ยมเลยครับ เพราะเวลาเอาไปเครมมานส่งกรุงเทพอย่างเดียวเลย เสียเวาลไปเป็นเดือน - -*

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks