Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้หมดหล่อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้หมดหล่อ

เนื่องจากตังโดนดูดไปในพันธ์ทิพ

สองอย่างหมดไป 3350

เอา PSU มาใช้แทน Itsonas Failer 80(not)plus

นั่งปล้ำกับบอร์ดไปเกือบ 2 ชม.

แต่สุดท้าย เคสเจ้ากรรม (ยีห้อเดียวกันกับ PSU) กว้างน้อยไป ปิดฝาเคส พัดลมด้านข้างติด ขันพัดลมออก ท่อทองแดงก็ยังแตะๆกับฝาเคส เลยเปิดไว้ดีกว่า

สภาพโต๊ะคอม

แล้วก็หนาวๆเลย

แล้วก็ได้ Logitech F310 กับของเล็กๆน้อย รวมๆ 4000 หายไปในเวลาไม่ถึงชั่วโมง

ปล.มี PSU เก่า ที่ไม่ใช้ ขาย 400 ใครอยากซื้อ ขาย 400 ประกันยาว Pm มาได้

ยังหล่อได้อีก นิด
    ปล่อยเคสเจ้ากรรม ลองไปด้อมๆ มองๆ ห้องมือสองจับ TT V3-V4 น่าจะเพิ่มตังค์ไม่มาก แค่นี้ 212+ ก็ปิดฝาได้แล้วจ้า

Comment

Power พาหลอนกันถ้วนหน้า

Comment

ยากได้psuตัวใหม่อยู่จะพาน้องx6ไปเล่น3.6แบบเนียนๆซักทีT_T

Comment

อิอิPSUยี่ห้อเดียวกันเลยผมเพิ่งถอย700wมาจ่ายไฟนิ่งมากครับจะว่าจะถอยคู่กับV6GTของดันหมดเลยกัดฟันเก็บเงินไปเล่นน้ามแล้วงับ กินมาม่าเป็นอาหารหลักแล้วครับ

Comment

หลังโต๊ะคอม นั่น ราวตากกางเกงในหรอท่าน อิอิ

Comment

Originally posted by siamthai View Post
              หลังโต๊ะคอม นั่น ราวตากกางเกงในหรอท่าน อิอิ
              แห้งดีนะท่าน

Comment

เอ.... เท่าที่มองไม่ผิด ใส่พัดลม 212 ผิดฝั่งหรือเปล่าครับ หรือว่าติดดูดออก แต่ว่า เป่าเข้าให้ผลที่ดีกว่าไม่ใช่เหรอครับ

Comment

Originally posted by BeYourCybe View Post
                  เอ.... เท่าที่มองไม่ผิด ใส่พัดลม 212 ผิดฝั่งหรือเปล่าครับ หรือว่าติดดูดออก แต่ว่า เป่าเข้าให้ผลที่ดีกว่าไม่ใช่เหรอครับ
                  ก็เป่าไปด้านหลังเครื่องแล้วก็ดูดออกไม่ใช่หรอหว่า

Comment

ใส่ทางนั้นก็ได้เเต่กลับพัดลมอีกด้าน1

Comment

โอ้ว ยังหล่ออยู่ครับๆ ^^

ใช้ Gouriki เหมือนกันเลย แต่ผม 700watt ซื้อตอนเข้า TK มาใหม่ๆเลย

ใช้ก็เกือบปีละไม่งอแงเลย หรือครึ่งปีหว่า 5555+

จ่ายไฟนิ่งดีครับ

พัดลมแปลกๆ

พัดลม จะเข้าข้างหน้าเป็นดูดเข้าละข้างหลังดูดออกหน่า

Comment

Originally posted by BeYourCybe View Post
                        น่าจะติดramครับ เลยใส่แบบนั้น ถ้าไม่ลากมากก็ไม่เป๋นไร

Comment

ใส่พัดลมเพิ่ม

Comment

Working...
                          X