Announcement

Collapse
No announcement yet.

แทบ Options หายครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แทบ Options หายครับ ช่วยที

เอาคือมาไงใครรู้บอกหน่อยคับ

พวกงานที่ซ้อนไว้เอาออกมาไม่ได้
    Attached Files

ไวรัส แหละท่าน

ลองเข้า regedit >> search NoFolderOption ถ้าเป็น 1 แก้เป็น 0 ครับ

Comment

โดนไวรัสเล่นงานละ (วิธีแก้รอท่านต่อไป)
      ส่วนที่จะเอาไฟล์ที่ซ่อนมานั้นใช้โปรแกรม ACDSee เปิดเรียกออกมาแทนก็ได้ นะ

Comment

โดนแล้วไงท่าน เหอๆ

Comment

- -* ไวรัสตัวไหนที่มันอาการงี้คับ พอรุ้ไหม

Comment

Originally posted by guidezaza View Post
            - -* ไวรัสตัวไหนที่มันอาการงี้คับ พอรุ้ไหม

เยอะครับ ถ้าโบราณๆ หน่อย ก็ brontok

Comment

ถอด hdd ไปสแกนเครื่องอื่นคับ เผื่อยู่ในไดรดีด้วย

Comment

Originally posted by SpeedDIY View Post
                เยอะครับ ถ้าโบราณๆ หน่อย ก็ brontok
                ขอบคุนท่านSpeed ปรับ0แล้วรีได้แล้วคับท่าน

Comment

Working...
                X