Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันจะ Mod ได้ไหมเนี่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันจะ Mod ได้ไหมเนี่ย

ไม่ทราบว่ารุ่นนี้ Galazy 6800XT 256Mhz.256Bits 8ท่อ สามารถเปิดท่อเพิ่มได้ไหมคับ รบกวนทุกท่านครับ

ไปบอร์ดฮาดแวร์จะได้คำตอบเร็วกว่านะครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

100% ไม่ได้แน่นอนครับ ...

ถ้าโมไฟเพิ่ม ก็อีกเรื่องนึงครับ ...

Comment

Originally posted by นาย...อั๊ยซ์... View Post
          100% ไม่ได้แน่นอนครับ ...

ถ้าโมไฟเพิ่ม ก็อีกเรื่องนึงครับ ...
          ผู้รู้ตัวจริงมาเองเลย

The King Of GALAXY

Comment

อยากจะโมไฟเพิ่ม ต้องทำยังไงละคับ อยากจะลุยดูซักตั้ง
            ื่ท่าน King of Galaxy

Comment

Originally posted by HOTZAA13 View Post
              อยากจะโมไฟเพิ่ม ต้องทำยังไงละคับ อยากจะลุยดูซักตั้ง
              โชคดีนะครับ ขอประกันจงอยู่กับท่าน

Comment

ขอค้นๆๆๆ ข้อมูลแป๊บนึงน่ะครับ ...

มันต้องมี การ์ด ด้านหน้า กับ ด้านหลัง ชัดๆ ใหญ่ๆ มาดูอ่ะครับ อิอิ ...

Comment

ใช่ตัวนี้มั๊ยครับ ...

http://www.vmodtech.com/modules.php?...&t=8744#104635

Comment

หาไม่เจอ จริงๆ ครับ ...

แต่ ดูจากทรงของ IC แล้ว น่าจะเป็นเบอร์เดียวกัน กับตัวที่ผมโม 7600GS DDR3 ล่ะครับ ...

โมได้ครับ ... แต่ จุดวัดไฟ ต้องไล่หากันเอาเองครับ ...

เสี่ยง จริงๆ ...

แต่ อยากจะบอกว่า การ์ดที่ผมโม มันเดี้ยงไป 4 ตัวครับ ... อย่าทำเลยครับ ถ้าจะเอาทน ...

Comment

ทำไปก็ไม่ได้แรงกว่าแบบน่าเสี่ยงประกันเล้ย
                      เอาเหอะ ไม่ใช่เงินผม 555+

Comment

Originally posted by คน View Post
                        ทำไปก็ไม่ได้แรงกว่าแบบน่าเสี่ยงประกันเล้ย
                        เอาเหอะ ไม่ใช่เงินผม 555+

รวย ... นิดซ์ นึง ...

http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=172&page=2

ใจว่ะ ...
                        Last edited by นาย...อั๊ยซ์...; 23 Nov 2006, 04:22:36.

Comment

การโมไฟ เป็นความลับ เหรอครับ ผมอยากเอาไปทำบ้าง จะพอบอกได้หรือไม่ หรือจะเป้นฟามลับสวรรค์ตลอดไป

Comment

มาทำให้ิอยาก แล้วก็จากไป คงใช้เดิมๆต่อไป

Comment

Originally posted by tassapon View Post
                              การโมไฟ เป็นความลับ เหรอครับ ผมอยากเอาไปทำบ้าง จะพอบอกได้หรือไม่ หรือจะเป้นฟามลับสวรรค์ตลอดไป

มันไม่ใช่ฟวามลับ หรอกครับ ...

แต่ ตัว Galaxy 6800XT เนี่ย ... ลองหาๆ ค้นๆดูแล้ว ไม่เจอสูตรเลยครับ ...

Comment

Working...
                              X