Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบความร้อนของ CPU ดูยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบความร้อนของ CPU ดูยังไงครับ

ผมใช้โปรแกรม CPU-Z (เห็นๆพี่ๆใช้กัน) ไม่รู้มันดูความร้อนไง

คือผมพูดตรงๆเลยนะครับ ผมเล่น RO อยู่ เปิดเครื่องทิ้งไว้ไม่เป็นไร
    แต่พอเล่น Dot A สักพัก ประมาณเวล 10-20 ไม่เกิน แล้วจอมันก้อดับไปเลย
    พอไปจับที่ซิงค์ CPU มันร้อนจี๋ เลยอยากดูความร้อน
    แรม 512 ซีพียู ซีรีร่อน r 2.6

(พี่ๆคิดว่ามันเกี่ยวมะครับ CPU ร้อน)

cpu z ดูความร้อนไม่ได้
    ผมใช้โปรแกรม Speed fan กับ EVEREST ดูความร้อน นะ

Comment

เอิ้ก ขอบคุณมากๆครับ แล้ว ซีรีร่อน r 2.6
      ปกติความร้อนอยู่ประมาณเท่าไหรครับ

Comment

ขนาดนี้ร้อนมากแน่เลยใช่มั้ยครับ ทำไงดีครับ

Comment

ร้อนมากมาย

Comment

ทำไม่โชว์แต่ HDD หว่า

Comment

HWmonitor จัดไปครับ แจ่มเป็ด!!

Comment

ช่วยทีครับ เจอแต่

Comment

บนเมนบอร์ดคงไม่เซ็นเซอร์ครับเลยไม่โชว์

Comment

อย่าตกใจครับไม่ใช่เรื่องใหญ่

Comment

Working...
                    X