Announcement

Collapse
No announcement yet.

2900xt vs 5670 1gb ddr5 อันไหนเล่นเกมดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2900xt vs 5670 1gb ddr5 อันไหนเล่นเกมดีกว่ากันครับ

2900xt vs 5670 1gb ddr5 อันไหนเล่นเกมดีกว่ากันครับ

เอาความแรงเฉยๆ ไม่นับความร้อน กินไฟนะครับ

ไม่นับ(DX11นะ)พอกันครับ ถ้าคล็อกเท่ากัน 2900xt ดีกว่ากันนิ๊ดส์นึง

แต่ 2900XT ต้องเสียไฟ ในขณะที่ HD5670 ไม่ต้องเสียบไฟ... สรุป ถ้าวันประสิทธิภพากับค่าไฟ(และอุนหภูมิ) HD5670 กินขาดครับ

ว่าแต่...ทั้งสองรุ่น มันเสียบ สายแลน หรือ ต่อWifi ไม่ได้นะ และก็ไม่รองรับ IPv4 กะ v6 ด้วยนะ.. >_<

Comment

ผิดหมวด

Comment

ตั้งใหม่ทั้งที่กระทู้เดิมยังไช้ต่อใด้ แถมผิดห้อง

นี่ถ้า user หน้าใหม่คงโดนไปแล้ว

Comment

อย่าไปคิดมาก... ผมก็เคยเป็นแบบนี้ครั้งนึงครับ บางที่เปิดหลายหมวดค้างกันเอาไว้ พอกดโพสจากหนวดนึงแต่เหมือนCookieมันจำอะไรผิด ดันไปโผล่อีกหมวดนึง ผมก็เคย

แค่โผล่ผิดที่นิดเดียวเอง... ที่กรณีโพสชวนเว็บบิต..นั้นหน้าสับกว่ากันเยอะเลย

Comment

เอาน่ามันใกล้กันเผลอกดผิดบ้าง

Comment

User 2007 ไม่น่ากดพลาดครับ...

Comment

เห้ย

นี่ผมว่า ผมตั้งกระทู้ไว้ AMD Zone นะ แล้วผมไปหาครับ มันไม่เจอนึกว่า Mod ลบทิ้ง

ผมเลยไปตั้ง ที่ Graphic

เห้ย ผมเบลอ ขนาดนี้หรือผม เมาหรือยังไงครับ

ผม รู้สึกตัวว่าผมตั้งสองที แต่ไมมาโผล่ Network หว่า - -

ขอโทษนะครับที่ ตั้งผิดที่ เวรกรรม

Comment

Working...
                X