Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ AGP ของ ATI รุ่นไหนแรงสุดครับ (บ่เอาโมนะจ๊ะ) รบกวนผู้รู้บอกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ AGP ของ ATI รุ่นไหนแรงสุดครับ (บ่เอาโมนะจ๊ะ) รบกวนผู้รู้บอกทีครับ

ผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ของ ATI นะครับ และที่ยังมีขายอยู่ตอนนี้นะครับ

ใช้อยู่ Sapphire HD2600Pro DDR2 512MB ราคาประมาณ 3500

รุ้สึกจะมีแรงกว่านี้ น่าจะเป็น 1950XT แต่สู้ราคาไม่ไหว

Comment

แรงสุด 1950pro มากกว่ามั้ง AGP นะ

Comment

HD3850 แบบ AGP ครับผม แต่บ้านเราของยังมิมา

Comment

ลอง spark X1950GT 512MB DDR3 256bit core500 mem1200

Comment

x1950pro อีกเครื่องใช้อยุ่ อิอิ

Comment

X1950Pro นะตอนนี้อะ ที่แรงที่สุดของ AGP ที่ยังมีขายในไทย รอ HD3850 ไม่ดีกว่าหรือท่าน

Comment

ขายร้านไหนหรอครับ พอดีอยากได้น่ะ ขอแบบ ชัวๆ นะครับ อิอิ (ขอมมากไปป่าวเนี่ย)

Comment

Working...
                X