Announcement

Collapse
No announcement yet.

วินโด้เพื่อนๆวิ่งกันกี่ขีด งับ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เครื่องผม 20 ขีดได้ครับ ซีพียุ 4.0G ก็จริง แต่โปรแกรมเต็ม HDD เลย แค่ font นี่ก็ปาไปเืกือบ 2G ได้ ...... อย่าไปคิดมากครับว่าวิ่งน้อย วิ่งเยอะ จะบอกว่าเครื่องแรงไม่แรง มันอยู่ที่โปรแกรมที่เราลงไว้มากกว่า ถ้า Drive ที่เราลงวินโดว์ไว้มีโปรแกรมเยอะ จะบูตอืดเป็นเรื่องปรกติ ต่อให้โอกระจายก็เหอะ

Comment

อ๋อ ขอคุนคับ 555

Comment

ขีดอะไรมิทราบครับ ผมไม่เห็นมีขีดอะไรในหน้าจอ Desktop เลย

Comment

ขีดๆ ก็คือตอนบูตไงเส้นเขียวๆวิ่งใต้คำว่า Window XP

Comment

ขีดครึ่งครับ set Prefetch ใน regedit อ่ะ

Comment

5 ขีดครึ่งครับ barton 2600 + kingston 256*2

Comment

1.5ขีดครับ(XP-spiderman)

Comment

Working...
                X