Announcement

Collapse
No announcement yet.

A8-3850 ราคาเท่าไหร่???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A8-3850 ราคาเท่าไหร่???

ย้ายกระทู้ เปิดรับ Pre order ครับผม ^.^
    http://www.overclockzone.com/forums/...B8%A3%E0%B9%88

A8-3850 ที่เมืองไทยขายเท่าไหร่

ผมจะรับ A8 จากจีนมาขาย จะได้ตั้งราคาได้เหมาะสมครับ

ปล. ตอนนี้ขาย Athlon X4 640T & Phenom X4 960T เชิญติดตามชมได้ครับ ^^
    http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B2%E0%B9%86
    Last edited by bank_sota; 14 Dec 2011, 02:07:48.

ประกันยังไงครับ

4พันต้นๆมั้ง รอกุรุอีกที

Comment

เหมือนข้างบน 4พันต้นๆ ถึงกลางๆ ว่าแต่จะสั่งมาขายหรือครับ ผมกำลัง แอบสน

Comment

เด๋วจะลองสั่งมาซักเล็กน้อยครับ ราคาคงประมาณสี่พันนิดๆ

Comment

ของ ซื้อมาจากจีนนี้ made in china หรอ Made in Malaysia ครับ

Comment

จัดมาเลยคะ กำลังหาอยู่พอดี เอาแบบ 4000 ถ้วนๆเลยได้ไหมคะ หรือนิดๆก็ยังพอดี

Comment

Originally posted by culcul View Post
              จัดมาเลยคะ กำลังหาอยู่พอดี เอาแบบ 4000 ถ้วนๆเลยได้ไหมคะ หรือนิดๆก็ยังพอดี

Comment

โอวเคครับ มีสนใจหลายคนอยู่ ราคา 4000 น่าจะไหว
                ขอบคุณที่สนใจครับ

Comment

จะแคลมกันยังไง

Comment

จะเอาพวกที่ปิดGPUมามั้ยน้อ...

Comment

มาๆผมสนใจมากตัวนี้

Comment

คาดว่าราคาตามร้านคง 4000 กลางๆ ผิดถูกรอดูวันขายกันอีกที

Comment

Originally posted by M.Dasakorn View Post
                          จะแคลมกันยังไง
                          เราว่าในบรรดาอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ CPU นี่น่าจะเป็นอะไรที่เสียยากสุด ถ้าไม่ไปอัดหรือเค้นมันแรงๆ
                          ใช้มาก้อหลายสิบตัวยังไม่เคยได้ไปเคลมซักตัวเลย

Comment

สนใจครับ ว่าแต่ราคาอย่าแรงมากนะครับ

Comment

สอบถาม ถ้าผมสั่งphenom x4 980 BEได้ไหมครับ และราคาประมาณเท่าไร

Comment

Working...
                              X