Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนี้คุ้มไม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดนี้คุ้มไม่ครับ

ผมจัดมาหลายชุดแล้วชุดนี้จัดให้เพื่อนหรือว่าเพื่อนของเพื่อน เค้าให้งบผมหมื่น5พร้อมจอผมจัดแตเสป็กนี้ แล้ะผมได้กำไร2000บาทของแบบนี้ต้องคิดบ่าง เวลาเสียผมก็เป็นคนส่งเคลมอีกต้องรับผิดชอบ3ปี
    คิดว่าชุดนี้คุ้มไม่ครับ หรือว่ามีชุดอื่นอีกทีคุ้มกว่านี้แนะนำด้วยนะครับ

Cpu. X2 - 245
    mb. ASRock 880GM-LE
    PSU. Dtech 550
    Hd. WD Green ถ้าแตก่อนจะเป็น Blur เดียวนี้ฮาดดิสแพงเลยเลื่อกตามงบ
    VGA. His Icq 5670
    เคส 450บ้าน
    DVD. LG
    Ram 2G.
    จอ SAMSUNG 20 นิ้ว
    เมาส์คียบอร์ด 300

Last edited by kern; 12 Dec 2011, 22:25:20.

ก็โอเคครับ แต่ซัพพลายเสียวหน่อย

Comment

คุ้มละ
      Last edited by lordnot; 12 Dec 2011, 19:04:14.

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
        ก็โอเคครับ แต่ซัพพลายเสียวหน่อย
        ตามงบครับ ผมขอหมื่น6ไม่ยอมเสียเพิ่ม

Comment

เอิ่มม แจ่มอยู่นะ

Comment

สงสารคนจัดใหม่ทั้งชุด งบนี้ จากสาม-สี่หัว เหลือสองหัว เพราะน้ำท่วมโรงผลิต HDD แต้ๆเด้อ --'

Comment

ก็โอเคครับ ตามราคา ยัด RAM ไปให้เขากี่ GB เอ่ย

Comment

น่าจะได้ x3-x4
                เวลาประกอบผมฟันกำไรประมาณ 500 กินน้อยๆแต่กินนานๆ
                Last edited by lionhearts; 12 Dec 2011, 22:34:39.

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                  ก็โอเคครับ ตามราคา ยัด RAM ไปให้เขากี่ GB เอ่ย
                  2 G.ครับ

Comment

เสป๊กนี้ผมลองเล่นเกมส์กับจอ20สวนมากจะปรับได้สุดเกื่อบทุกเกมส์มี บ่างเกมส์ทีกระตุดปิดaaก็หาย
                    Last edited by kern; 12 Dec 2011, 22:55:55.

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
                      ชุดนี้ไม่น่ากินไฟเกิน 300 watt แต่นานๆไปซัก 3-4 ปีค่อยหา PSU ใหม่ก็ยังได้(หรือซื้อใหม่ยกชุด)

เคยจัดให้น้า มีลูกค้าสั่งมา เครื่องเล่นเกม งบ 15000(ทุน) จัดยากสุดๆ สุดท้ายเลยไป 18000 น่าจะขายที่ 20000

Comment

Working...
                      X