Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆว่าก่อนรถไถGEN2จะออก จะมีตัวที่แรงกว่า FX-8150 บนAM3+ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆว่าก่อนรถไถGEN2จะออก จะมีตัวที่แรงกว่า FX-8150 บนAM3+ไหมครับ

เพื่อนๆว่าก่อนรถไถGEN2จะออก จะมีตัวที่แรงกว่า FX-8150 บนAM3+ไหมครับ พอดีไม่ได้ติดตามข่าวเท่าไร ขอบคุณครับ

FX-8170 ไงครับ ปีหน้าออก

Comment

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
      FX-8150 B2 3.6 GHz
      FX-8170 C0 3.9 GHz
      พอเป็นCOแล้วปกติจะลากได้ไกลกว่าเพราะเย็นกว่าใช่ไหมครับ

Comment

คราวที่ผ่านมานี้ จำไม่ได้ว่าใครลาออก ก่อนว่างจำหน่าย หากไม่มีการลาออก ผมว่าก็คงแรงแน่นอนครับ

Comment

Working...
        X