Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง PX7300GT GF8600GT ตอบทีจ้า สงสัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง PX7300GT GF8600GT ตอบทีจ้า สงสัย

คือที่บ้านมีคอมสองเครื่อง แต่ว่าเมนบอร์ดดันเสียทั้งสองเครื่องเลย
    เลยคิดว่าจะประกอบใหม่ แต่มีการ์ดจอสองตัวคือ

Leadtek WinFast PX7300 GT TDH 256MB/128-bit
    GF8600GT 512Mb 128bit ddr2 tv+dvi

สองอันนี้อะไรดีกว่าเหรอ
    ขอบคุณจค่ะ

8600GT ครับ

Comment

Originally posted by Gumblar View Post
      8600GT ครับ

Comment

8600gt ดีกว่าครับ แต่ถ้าจะประกอบใหม่ ซื้อ vga ใหม่จะดีกว่าครับ เดียวนี้พวกนั้นมันเก่าไปแล้วว

Comment

ตามนั้น....

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ

คือจะหามาให้น้องเล่นเกมส์ เล็กๆน้อยๆค่ะ เพราะส่วนตัวใช้ NB อยู่

ถามอีกนิดว่า core2duo+8600GT

หาบอร์ดแบบไหนดีคะ ตอนแรกใช้ ASUS P5VD2-X

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

Comment

ของเดิมเสียหรอครับ หรือจะเปลี่ยนใหม่ แล้ว C2D ตัวใหนครับ รหัสอะไร ลองเช็คดูครับ

Comment

intel core2duo e6300 1.8 2m ตัวนี้ คะ

Comment

Originally posted by bbww View Post
                  intel core2duo e6300 1.8 2m ตัวนี้ คะ
                  เล่นเกมเล็ๆกน้อยๆ ก็ไหวอยุ่ครับ

แต่ถ้าไปเล่นพวก MW 2 หรือ 3 นี่ ไม่ไหวครับ

ตายที่ CPU

Comment

ใช่ค่ะ กะจะประมาณนั้น เพราะน้องก็เล่นแค่เกมส์ minecraft - -" แล้วก็เฟสบุ้ค

Comment

ถ้าเกม เฟสบุ๊ค ไหวครับ

แต่ถ้าไปเล่น เกม แบบ NEXT GEN -ภาพสวยๆ อย่าง Call of Duty Battlefield 3 CRYSIS 2 พวกนี้

ตายคาที่

อิอิ

Comment

Working...
                      X