overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 20 of 20
    OverclockZone Member

Default ตกลง Batman : AC เข้าวันที่ 15 ธ.ค. แน่ป่าวครับ

คือ เลื่อนมาหลายครั้งแล้วตั้งแต่ทาง rock steady จนถึงตัวแทนนำเข้าเกมก็เลื่อน
    เลยอยากทราบว่าพอมีคนพอตะมีข่าววงในมั้ยครับว่า ทางตัวแทนนำเข้าจะเลื่อนอีกหรือเปล่า
    (จนมีคนเล่น pirated version จบกันไปหมดแล้ว ผมยังไม่ได้แตะเลย)
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member sisocool's Avatar

ผมซื้อ key แท้มาเล่นไปหลายวันแล้วนะครับ

Zest บอกวาง 15 นี้ครับ
    https://www.zest.co.th/content/view/id/8306/

OverclockZone Member PinBall's Avatar

ถ้าทนไม่ไหวก็ bit ไปก่อนก็ได้ครับแต่พอเกมออกก็อุดหนุนเค้าหน่อยละกัน ส่วนผมรอได้สั่ง Assassin Creed Revelation ไปด้วยเลยฝากบอก PGM ให้ส่ง 2 เกมนี้มาพร้อมๆกันก็ได้ไม่รีบเล่นเท่าไร เหอะๆ

ถามคนเล่นแท้หน่อยครับ เปิดโหมด tesssellation แล้วกระตุกเยอะอยู่ป่าวครับ มันอัพเดทยัง

ตูก็งง ทำไมในบอร์ดนี้ไม่ค่อยมีคนตั้งกระทู้ถึงเกมนี้เลย เกมมันยังไม่ขายนี่เอง - -"

ที่แท้ตูโหลดก้อป

OverclockZone Member cakezengwa's Avatar

คีย์ของ ZEST นี่เป็นของ STEAM ปะครับ

OverclockZone Member pongkrit03's Avatar

ทนไม่ไหวก็หยิบ SKYRIM มาเล่นก่อนเลยครับ รับรองยาวเลยแบทแมนแน่นอน

(PGM ขายนะแผ่นแท้ 789 บาท)

เห็นใน zest เลื่อน เป็นวันที่ 20 แล้วครับ -__-
    ผมว่าเด๋วผมไปเงินเอาคืนดีกว่า ( PGM ) ถ้าทำได้ จะได้ไปซื้อคีย์ STEAM เอา เพราะ แบบ retail มันบังคับใช้ GFWL

OverclockZone Member Mrshadow's Avatar

Quote Originally Posted by Buddykung View Post
    ถามคนเล่นแท้หน่อยครับ เปิดโหมด tesssellation แล้วกระตุกเยอะอยู่ป่าวครับ มันอัพเดทยัง
    มาเป็นระยะๆครับ แต่ดีกว่าเดิมอยู่ไม่ CTD ไม่มีปัญหาเทคนิคอื่นๆนอกจากตอนใช้ DX11 ที่งึกๆงักๆเป็นระยะ i5+580 ปรับเต็มเหนี่ยววิ่งที่ 60ตลอดครับ(V-sync)

ปล.
    ของแท้นะ

OverclockZone Member byakuya30's Avatar

ข่าวอัพเดทล่าสุด ตอนนี้เกมนี้เลื่อนออกไปปลายเดือน ธันวาคมโดยคาดว่ายังไม่ทราบวันวางจำหน่ายที่แท้จริงครับ ถึงแม้ใน ZEST จะระบุว่า 29 ธ.ค. แต่ผมก็ไม่อยากจะเชื่อมันแล้ว ประกาศผลเกมยอดเยี่ยมแห่งปีกันไปแล้วผมว่าเกมนี้ล่ะ เกมเลื่อนแห่งปีเลย เลื่อนไปมาหลายรอบแล้วเซงมากอุตส่าห์อุดหนุนแท้แต่ป่านนี้คนเล่นเถื่อนเล่นจบไปหลายรอบแล้วมั้งออกตั้งแต่ต้นเดือนแล้วเสียอารมณ์มากมาย

Zest ยังดีนะครับที่ยังบอกเวลา (ถึงจะเลื่อนไปเรื่อยๆ ก็ตาม) ผมว่าถ้าอยากรู้จริงๆ ว่าเข้้าวันไหนน่าจะไปถาม New Era เพราะถ้าจำไม่ผิด New Era เป็นตัวแทนนำเข้า
    ส่วน PGM (ผมซื้อกับ PGM) นี่เงียบไม่พูดไม่จาเลยครับต้องถามเอง บางเกมอย่าง L.A. Noire นี่ก็เงียบเลยครับเห็นบอกเข้าต้นเดือน นี่มันกลางเดือนแล้ว ไม่แจ้งไม่อะไรเลย จ่ายเงินก็จ่ายไปแล้วด้วย
    Last edited by Coheed; 15 Dec 2011 at 13:06:47.

OverclockZone Member byakuya30's Avatar

จะที่ไหนก็เหมือนกันอ่ะครับเพราะเค้าเป็นแค่ผู้ขายไม่ได้เป็นผู้นำเข้า ผมว่าบางทีไม่บอกไม่รู้ว่าจะมาวันไหนซะยังดีกว่าบอกวันที่แล้วเลื่อนนะ มันเสียอารมณ์นับเวลารอมันทรมานนะเนี่ย อิอิ

OverclockZone Member noomza2139's Avatar
    Phitsanulok (Ittiphop.system)

BATMAN โหดมากๆ 570 Dx11 ยังไม่ไหว กระตุกครับ

OverclockZone Member papazaaa's Avatar

DX11 ของแบทแมน มันยังเป็นบัคอยุ่ไม่ใช่หรอครับ

OverclockZone Member CannavaroJ's Avatar
    บนโลกอันกว้างใหญ่ใบนี้...

ขี้เกียจรอมันเละมาเมื่อไหร่ก็ค่อยเล่นไปเล่น Skyrim ก่อนก็ได้ Batman ภาคแรกยังทนรอไปได้ตั้ง 3 เืดือน TwT

OverclockZone Member Momo's Avatar

Quote Originally Posted by Coheed View Post
    เห็นใน zest เลื่อน เป็นวันที่ 20 แล้วครับ -__-
    ผมว่าเด๋วผมไปเงินเอาคืนดีกว่า ( PGM ) ถ้าทำได้ จะได้ไปซื้อคีย์ STEAM เอา เพราะ แบบ retail มันบังคับใช้ GFWL
    ใช้เหมือนกันครับต้อง Log in GFWL อยู่ดี อีกอย่าง steam ดันล๊อคโซนอีก

OverclockZone Member pakiller's Avatar

จองไปละ แต่ไม่ซีเรียส เข้าใจว่า มันต้องเลื่อน ผมว่าคนขายก็อยากขายเร็วๆ แต่มันทำไม่ได้ ....

"มองในแง่ดี อย่างน้อยก็ได้เล่นในช่วงวันหยุด..." จากคอมเม้นหนึ่ง...
    Last edited by pakiller; 16 Dec 2011 at 09:52:01.

OverclockZone Member deawpiaro's Avatar

ตอนนี้เปิด DX11 + Detail + Physx พร้อมกันได้แล้วจร้า.......

OverclockZone Member pongkrit03's Avatar

Quote Originally Posted by Coheed View Post
    Zest ยังดีนะครับที่ยังบอกเวลา (ถึงจะเลื่อนไปเรื่อยๆ ก็ตาม)
    Are u serious ??? O_O ++

OverclockZone Member CannavaroJ's Avatar
    บนโลกอันกว้างใหญ่ใบนี้...

Zest ยังดีนะครับที่ยังบอกเวลา (ถึงจะเลื่อนไปเรื่อยๆ ก็ตาม) ผมว่าถ้าอยากรู้จริงๆ ว่าเข้้าวันไหนน่าจะไปถาม New Era เพราะถ้าจำไม่ผิด New Era เป็นตัวแทนนำเข้า
    ส่วน PGM (ผมซื้อกับ PGM) นี่เงียบไม่พูดไม่จาเลยครับต้องถามเอง บางเกมอย่าง L.A. Noire นี่ก็เงียบเลยครับเห็นบอกเข้าต้นเดือน นี่มันกลางเดือนแล้ว ไม่แจ้งไม่อะไรเลย จ่ายเงินก็จ่ายไปแล้วด้วย
    ไปอ่าน Facebook เลยจ๊า... เค้าประกาศแล้ว

Bookmarks

Bookmarks