Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลง Batman : AC เข้าวันที่ 15 ธ.ค. แน่ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลง Batman : AC เข้าวันที่ 15 ธ.ค. แน่ป่าวครับ

คือ เลื่อนมาหลายครั้งแล้วตั้งแต่ทาง rock steady จนถึงตัวแทนนำเข้าเกมก็เลื่อน
    เลยอยากทราบว่าพอมีคนพอตะมีข่าววงในมั้ยครับว่า ทางตัวแทนนำเข้าจะเลื่อนอีกหรือเปล่า
    (จนมีคนเล่น pirated version จบกันไปหมดแล้ว ผมยังไม่ได้แตะเลย)
    ขอบคุณครับ

ผมซื้อ key แท้มาเล่นไปหลายวันแล้วนะครับ

Zest บอกวาง 15 นี้ครับ
    https://www.zest.co.th/content/view/id/8306/

Comment

ถ้าทนไม่ไหวก็ bit ไปก่อนก็ได้ครับแต่พอเกมออกก็อุดหนุนเค้าหน่อยละกัน ส่วนผมรอได้สั่ง Assassin Creed Revelation ไปด้วยเลยฝากบอก PGM ให้ส่ง 2 เกมนี้มาพร้อมๆกันก็ได้ไม่รีบเล่นเท่าไร เหอะๆ

Comment

ถามคนเล่นแท้หน่อยครับ เปิดโหมด tesssellation แล้วกระตุกเยอะอยู่ป่าวครับ มันอัพเดทยัง

Comment

ตูก็งง ทำไมในบอร์ดนี้ไม่ค่อยมีคนตั้งกระทู้ถึงเกมนี้เลย เกมมันยังไม่ขายนี่เอง - -"

ที่แท้ตูโหลดก้อป

Comment

คีย์ของ ZEST นี่เป็นของ STEAM ปะครับ

Comment

ทนไม่ไหวก็หยิบ SKYRIM มาเล่นก่อนเลยครับ รับรองยาวเลยแบทแมนแน่นอน

(PGM ขายนะแผ่นแท้ 789 บาท)

Comment

เห็นใน zest เลื่อน เป็นวันที่ 20 แล้วครับ -__-
                ผมว่าเด๋วผมไปเงินเอาคืนดีกว่า ( PGM ) ถ้าทำได้ จะได้ไปซื้อคีย์ STEAM เอา เพราะ แบบ retail มันบังคับใช้ GFWL

Comment

Originally posted by Buddykung View Post
                  ถามคนเล่นแท้หน่อยครับ เปิดโหมด tesssellation แล้วกระตุกเยอะอยู่ป่าวครับ มันอัพเดทยัง
                  มาเป็นระยะๆครับ แต่ดีกว่าเดิมอยู่ไม่ CTD ไม่มีปัญหาเทคนิคอื่นๆนอกจากตอนใช้ DX11 ที่งึกๆงักๆเป็นระยะ i5+580 ปรับเต็มเหนี่ยววิ่งที่ 60ตลอดครับ(V-sync)

ปล.
                  ของแท้นะ

Comment

ข่าวอัพเดทล่าสุด ตอนนี้เกมนี้เลื่อนออกไปปลายเดือน ธันวาคมโดยคาดว่ายังไม่ทราบวันวางจำหน่ายที่แท้จริงครับ ถึงแม้ใน ZEST จะระบุว่า 29 ธ.ค. แต่ผมก็ไม่อยากจะเชื่อมันแล้ว ประกาศผลเกมยอดเยี่ยมแห่งปีกันไปแล้วผมว่าเกมนี้ล่ะ เกมเลื่อนแห่งปีเลย เลื่อนไปมาหลายรอบแล้วเซงมากอุตส่าห์อุดหนุนแท้แต่ป่านนี้คนเล่นเถื่อนเล่นจบไปหลายรอบแล้วมั้งออกตั้งแต่ต้นเดือนแล้วเสียอารมณ์มากมาย

Comment

Zest ยังดีนะครับที่ยังบอกเวลา (ถึงจะเลื่อนไปเรื่อยๆ ก็ตาม) ผมว่าถ้าอยากรู้จริงๆ ว่าเข้้าวันไหนน่าจะไปถาม New Era เพราะถ้าจำไม่ผิด New Era เป็นตัวแทนนำเข้า
                      ส่วน PGM (ผมซื้อกับ PGM) นี่เงียบไม่พูดไม่จาเลยครับต้องถามเอง บางเกมอย่าง L.A. Noire นี่ก็เงียบเลยครับเห็นบอกเข้าต้นเดือน นี่มันกลางเดือนแล้ว ไม่แจ้งไม่อะไรเลย จ่ายเงินก็จ่ายไปแล้วด้วย
                      Last edited by Coheed; 15 Dec 2011, 13:06:47.

Comment

จะที่ไหนก็เหมือนกันอ่ะครับเพราะเค้าเป็นแค่ผู้ขายไม่ได้เป็นผู้นำเข้า ผมว่าบางทีไม่บอกไม่รู้ว่าจะมาวันไหนซะยังดีกว่าบอกวันที่แล้วเลื่อนนะ มันเสียอารมณ์นับเวลารอมันทรมานนะเนี่ย อิอิ

Comment

BATMAN โหดมากๆ 570 Dx11 ยังไม่ไหว กระตุกครับ

Comment

DX11 ของแบทแมน มันยังเป็นบัคอยุ่ไม่ใช่หรอครับ

Comment

ขี้เกียจรอมันเละมาเมื่อไหร่ก็ค่อยเล่นไปเล่น Skyrim ก่อนก็ได้ Batman ภาคแรกยังทนรอไปได้ตั้ง 3 เืดือน TwT

Comment

Working...
                              X