อยากรู้วิธีเครม แรมหน่อยครับ หรือ Hardware
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: อยากรู้วิธีเครม แรมหน่อยครับ หรือ Hardware

OverclockZone Member IIOUIISJ's Avatar
    -:ซื่อกินไม่หมด_____________คตกินไม่นาน:-

Default อยากรู้วิธีเครม แรมหน่อยครับ หรือ Hardware

พอดีผมมีแรมเสียอยู่1ตัว ของ KINGSTON จะมีแถบสติกเกอร์ติดอยู่ 2 ชุด

1.DCT ติ๊กไว้เดือน2 ปี 2006 แล้วมีเขียนเลข5ไว้

2.SYNNEX KIN0000444252 LIFETIME

ถามไว้เป็นความรู้ครับ เคยเอาไปให้ร้านคอมดูให้เค้าบอกว่าแรมปลอม แล้วมันเครมได้เปล่า แล้ว LIFETIME นี่มันประกันตลอดอายุการใช้งานจริงเปล่า เครมได้เผื่อได้แรมมาอีกแถว อิอิ
    ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

เคยเอาไปให้ร้านคอมดูให้เค้าบอกว่าแรมปลอม แล้วมันเครมได้เปล่า

ถ้ามีวอย synnex เคลมได้

แล้ว LIFETIME นี่มันประกันตลอดอายุการใช้งานจริงเปล่า

จริงคับ จนกว่าเขาจะเลิกผลิต

OverclockZone Member IIOUIISJ's Avatar
    -:ซื่อกินไม่หมด_____________คตกินไม่นาน:-

กระจ่างเลยครับ ขอบคุณมากๆ

Bookmarks

Bookmarks