Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ระดับระดับของคอมพิวเตอร์ของผมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ระดับระดับของคอมพิวเตอร์ของผมคับ

อยากรู้ระดับระดับของคอมพิวเตอร์ของผมคับ ว่าอยู่ในระดับไหน ต้องทำไงครับ

AMD SIX CORE 3.3 GHz
    RAM= DDR3 1333
    HDD 500G
    การ์ดจอ gigabyte GV-R6930OC-1GD
    บอร์ด gigabyte 970A-D3
    เล่นเกมส์&เล่นเน็ต ครับ
    -ขอโทดครับพึ่งสมัคร
    Last edited by potphibun; 13 Dec 2011, 15:47:55.

บอกสเปคมาสิ เดี่ยวบอกให้

Comment

ถ้าพอใจมันก็อยู่ในระดับสูง

ไม่พอใจก็ลดลงมาเรื่อยๆ

Comment

สเปค สูงแล้ว

Comment

สเปกครับ

จัดมา

อิิอิ
          แต่ดูเทียบด้วยว่า ใช้ทำอะไร

เล่นเกม หรือทำงาน

Comment

ในด้านไหนล่ะครับ บางคนใช้แค่ทำงาน บางคนก็แค่ไว้เล่นเกมอย่างเดียว และที่หนักกว่าบางคนเล่นแต่เน็ต 555+ แต่แบ่งเป็นหมวด ๆ ไป

Comment

1.2m จากระดับน้ำทะเล อิอิ

Comment

ตามนั้น....

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  1.2m จากระดับน้ำทะเล อิอิ
                  เด็ดขาดไปเลย

Comment

แล้วของผมละครับ
                    เพิ่มเติม
                    เมนบอร์ดเป็น Gigabite Z68A-D3-B3
                    การ์ดจอ ATI HD6850
                    PSU GS800
                    แรมคอแซ
                    HD 1.5TB Seagate
                    ปล.ใช้ตัดต่อทำกราฟฟิคครับ

Comment

Originally posted by potphibun View Post
                      อยากรู้ระดับระดับของคอมพิวเตอร์ของผมคับ ว่าอยู่ในระดับไหน ต้องทำไงครับ
                      ใช้ Windows 7 หรือเปล่า?

กดคลิ๊กขวาที่ My Computer -> Properties

แล้วคุณจะเห็นระดับของเครื่องตัวเอง ให้คะแนนโดย Windows เอง คะแนนสูงสุดคือ 7.9

Comment

ของผมได้ 1เอง

Comment

ใช้บนตึกใบหยกหรือเชียงใหม่ ยอดเอเวอเรส ก็สูง ใช้อยู่ BTS หรือเนปาล ก็ต่ำ

Comment

Originally posted by kukkuth View Post
                            ของผมได้ 1เอง
                            โดนหักคะแนนเรื่องเคสล่ะมั้ง

Comment

(ทำไมไม่ลงสเปกเครื่อง) เทวดาก็ตอบไม่ได้

Comment

Working...
                              X