overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 38

Thread: ใครเล่น SF ขอโปรหน่อยดิ

OverclockZone Member mza-design's Avatar

Default ใครเล่น SF ขอโปรหน่อยดิ

ใครเล่น SF ขอโปรหน่อยดิ

ตามนั้น

OverclockZone Member IIOUIISJ's Avatar
    -:ซื่อกินไม่หมด_____________คตกินไม่นาน:-

เล่นด้วยฝีมือดีกว่ามั้ยครับ ใครอยากใช้โปก็ให้มันใช้ไป อย่าให้ความเ_รียนเข้าครอบงำ สู้ๆ

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

ที่เค้าว่าเกมนี้มันเกรียนก็เพราะมีแต่คนใช้โปรกับบัก เสร็จแล้วก็ด่าเค้าอ่อนเนี่ยแหละ

OverclockZone Member zero02's Avatar

เล่นด้วยฝีมือเถอะครับ แพ้เพราะฝีมือยังดีซะกว่าชนะด้วยโปร

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

ตามข้างบนครับ ทำแบบนี้ทำให้คนหลายคนเลิกเล่นเกมออนไลน์ผมก็เป็นหนึ่งในนั้น

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OCZone TV-Host KiDMaioRKz's Avatar

ฝีมือไม่มี ?
    Noob
    เอาหน่ะ เล่นเองมันไม่เก่ง มันก็ต้องโกง

พวกที่โกงอะ เรียกว่าเห็นแก่ตัว เรียกว่าอะไรอีกอย่างคงไม่ต้องบอกนะ
    Last edited by KiDMaioRKz; 9 Feb 2008 at 21:21:49.
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

OverclockZone Member McCLoY's Avatar
    ABAC บางนา UNIVERSITY

อยากได้ตามเว็บบิทเลยครับ มีแน่

OverclockZone Member dexpunk007's Avatar

เจอ วิ่ง แม่งเซ้งกด p อ่าคับ 2เพรช ใครอยากได้imมาละกาน

OverclockZone Member dexpunk007's Avatar

มีหลายไอดี

OverclockZone Member hoomupoo's Avatar
    หาดใหญ่ [จ.สงขลา]

เล่นด้วยฝีมือตัวเองภูมิใจกว่าครับ

จะเเพ้หรือชนะก็ยังภูมิใจ เพราะนั่นมาด้วยผีมือของเราเองทั้งนั้น

OverclockZone Member BaKerStreet's Avatar

เวรกรรม เกมส์เสื่อมเพราะคนแบบนี้นี่เอง - -

OverclockZone Member TRIPPLE-X's Avatar
    บางพลีใหญ่-สมุทรปราการ

เกมส์อย่าง SF ยังต้องใช้โปรอีกเหรอเนี่ย (สาบานได้นะว่ามันคือเกมส์) ผมว่ามาเล่น COD4 ดีกว่ามั้ยครับ แล้วคุณจะลืม SF ไปเลยเหมือนกับที่ผมตอนนี้ลืม BF2 ไปละ

OverclockZone Member nutto1150's Avatar

แหมก้น่าจะรู้ว่าตั้งกาทู้แบบนี้แล้วโดนด่านะโถ้

OverclockZone Member popshock's Avatar

ผมเห็นที่ปะมูลมีอยู่นะครับลองไปดู

OverclockZone Member **OK**'s Avatar

Exclamation *-*

คนตั้งกระทู๊เนี่ยอยากเป็น "เกรียน" เหรอครับ เล่นแบบลูกผู้ชายดีกว่าครับ
    อย่าเล่นแบบหน้าตัว******เลย อายเค้าครับ อีกอย่างนึงตั้งขอแบบนี้น่าจะรู้
    ว่าจะต้องมีคนว่าต่างๆนานานะครับ ให้กลับไปคิดด้วยนะครับ
    ปล.คนเล่นอ่อนเท่านั้นครับที่ใช้โปรฯต่างๆ

OverclockZone Member tonasus's Avatar

เล่นด้วยฝีมือตัวเองภูมิใจกว่าครับ

OverclockZone Member

มาเล่น BF ดิ เดี๋ยวส่งโปรให้

**************แล้วเดี๋ยวแถมส่งชื่อแบนให้ฟรีด้วย เอามะ?

OverclockZone Member

**************แล้วเดี๋ยวแถมส่งชื่อแบนให้ฟรีด้วย เอามะ?

OverclockZone Member XERXES's Avatar

Lightbulb

Quote Originally Posted by jajaboss View Post

**************************************************แล้วเดี๋ยวแถมส่งชื่อแบนให้ฟรีด้วย เอามะ?

Quote Originally Posted by TRIPPLE-X View Post
    เกมส์อย่าง SF ยังต้องใช้โปรอีกเหรอเนี่ย (สาบานได้นะว่ามันคือเกมส์) ผมว่ามาเล่น COD4 ดีกว่ามั้ยครับ แล้วคุณจะลืม SF ไปเลยเหมือนกับที่ผมตอนนี้ลืม BF2 ไปละ

COD4 กับ BF นี่คือเกมไรคับ ปกติ เล่นแต่ SF เบื่อพวกเกรียน + กาก เหมือนกัน เป็นแนวๆ เดียวกับ SF ป่าว

OverclockZone Member TRIPPLE-X's Avatar
    บางพลีใหญ่-สมุทรปราการ

BF=Battlefield2 เกมส์แนว FPS แนวทำสงครามแบบยกพวกถล่มกันเลย มีทั้งรถถัง รถหุ้มเกราะ ฮ.จู่โจม เครื่องบินรบ เยอะมากบรรยายไม่ถูกต้องเล่นเอง

COD4=Call of Duty4 เกมส์แนว FPS รบแบบระยะประชิดตัว ไม่มียานพาหนะให้ขับ แต่สามารถเรียก ฮ.มาช่วยยิง เรียกเครื่องบินรบมาช่วยทิ้งระเบิดได้

2 เกมส์นี้ผมว่าสุดยอดของ FPS เลยนะ (เว่อร์ไปปะเนี่ยตู)

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks