Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800GTS(G92)512MB กับ 3870x2 1GB ซื้อตัวไหนดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800GTS(G92)512MB กับ 3870x2 1GB ซื้อตัวไหนดีคับ

พอดีจะซื้อ คอมใหม่ สิ้นเดือนนี้อ่ะคับ งบมีเยอะอยู่งับ แต่ไม่แน่จายว่า จาเล่น กาดจอตัวไหนดีคับ ระหว่าง 8800GTS(G92)512MB กับ 3870x2 1GB หาข้อมูลมาอ่านหลายต่อหลายเวปมากคับแต่ก็ตัดสินใจไม่ได้สักทีคับ พี่ๆเพื่อนๆ ช่วยแนะนำที่คับเลือกอะไรดี (เอาไปเล่นเกมโดยเฉพาะคับ)
    "ขอยี่ห้อ" ด้วยเน้อ จุ๊ฟๆ

3870x2 ไปเลยครับ !!

เชียร์สีเขียว เดว กองทัพมดแดง เขาตีผม

Comment

อิอิ

Comment

อ่าวเวงกำ ตั้งพร้อมกันอีก อะไรจะบังเอิญขนาดนี้เนี้ย
        ผมก็พึ่งถามไปมะกี้

Comment

อ้าวกำของเวร ผมก็เพิ่งเห็นคับ แหะๆ ใจตรงกัน อิอิ

Comment

มาแล้วคู่มวยคู่ใหม่ x2 จัดไปถ้ามีตัง!!

Comment

ใครบอกได้มั่งอะไรกินไฟมากกว่ากันคู่นี้

Comment

มีตัง ซื้ออันที่แพงสุดครับ ฮ่าๆๆๆๆ

Comment

สีแดงจ้า สวยดี

Comment

แล้วไอเจ้า 3870x2 เอา crysis ปรับสุดๆ อยู่หรือป่าวเอ่ย

Comment

เอามาเล่น Crysis Lost Planet กับ NFS เลือก 8800GTS
                      ถ้าเอามาเล่นอื่น ๆ เลือก 3870X2 ครับ หรือถ้าใจเย็นจะรอจนมันอัพเดทไดร์ฟเวอร์ก็โอครับ
                      แต่ผมว่ามันไม่ใช่ไดร์ฟเวอร์ซะทีเดียวหรอก แต่เกมส์มันไม่ค่อยจะซัพพอร์ต ATI อะ
                      เจอเข้าไปเฟรมเรทตกกระจุย NFS ตอนเลี้ยวนี่กระตุก กึก ๆ เลย

Comment

HD 3870x2 จะแรงสมคำล่ำลือรึป่าวน้อ
                        ต้องรอดูกันต่อไป

Comment

HD 3870x2 จะแรงสมคำล่ำลือรึป่าวน้อ
                          ต้องรอดูกันต่อไป

Comment

เจ้า HD3870x2 เนี้ยจะแรงสมคำล่ำลือหรือป่าวง่ะ
                            ชักมะค่อยแน่ใจและ
                            ยังไงก็ รอดูต่อไปครับ

*************ลบกระทู้ยังไงครับ ทำไม มันเป็นแบบนี้ง่ะ ไม่ได้ตั้งใจปั้มกระทู้นะ************

Comment

3870x2 ครับแต่รอไดรเวอร์หน่อยละ

Comment

Working...
                              X