Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม Zotac H67-ITX WiFi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม Zotac H67-ITX WiFi

รบกวนหน่อยครับ Zotac H67-ITX WiFi สามารถใส่ CORE I5 2500K ได้หรือเปล่าครับ
    กับ สามารถใส่ HDD sata II ขนาด 2Tb พร้อมกัน 6 ลูกได้หรือเปล่าครับมองเห็นครบ 12 Tb หรือเปล่าครับ

รบกวนหน่อยครับ
    ขอบคุณมากครับ

ได้

Comment

Zotac H67-ITX WiFi มันมี SATA ให้แค่ 4 ช่องครับ นอกเสียจากจะใส่เป็น external เสียบ usb เพิ่มเอาอีก 2 ลูก
      +.+

Comment

Originally posted by BluESea View Post
        Zotac H67-ITX WiFi มันมี SATA ให้แค่ 4 ช่องครับ นอกเสียจากจะใส่เป็น external เสียบ usb เพิ่มเอาอีก 2 ลูก
        +.+
        มี 6 ครับ sata II 4 ช่อง sata III 2ช่องครับuntitled.jpg
        Last edited by sentai0729; 13 Dec 2011, 22:12:30.

Comment

ดูรายละเอียด TPD ของ CPU ดีๆนะครับ อาจจะ OC ไม่ค่อยไปเท่าไหร่ ใช้ Zotac H55 itx อยู่ ซุกซนไปหน่อย ตอนนี้เคลมอยู่ IT city

Comment

ความเห็นส่วนตัว สำหรับ itx ไม่น่าจะเหมาะ OC ถ้าจะจับคู่ i5 2500k เพื่อ OC ก็เล่น Z68 itx ไปเลย มีอยู่นะถ้าผมจำไม่ผิด -_-"

Comment

Originally posted by Jet1986 View Post
              ความเห็นส่วนตัว สำหรับ itx ไม่น่าจะเหมาะ OC ถ้าจะจับคู่ i5 2500k เพื่อ OC ก็เล่น Z68 itx ไปเลย มีอยู่นะถ้าผมจำไม่ผิด -_-"
              ที่ต้องการตัวนี้เพราะ ต้องการใส่ HDD ได้เยอะๆ ไม่ต้องการ OC ครับ

ขอบคุณที่ความคิดเห็นครับ

Comment

งั้นก็เอา CPU ตัวที่ไม่มี K ก็พอ เพราะไม่ OC มีค่าเท่ากัน ยกเว้นชื่อ กับความรู้สึกว่าแรงกว่า -_-" แต่ถ้าใช้ case itx มันก็ใส่ HDD ได้น้อย คงต้องเล่น case ที่ใหญ่กว่า itx สงสัยว่าทำไมไม่เล่น mATX ไปเลย หรือติดใจฟังก์ชั่น wifi -_-" มันก็สะดวกดีนะ แต่ mATX ที่มี wifi ออนบอร์ดก็น่าจะมีนะ

Comment

Originally posted by Jet1986 View Post
                  งั้นก็เอา CPU ตัวที่ไม่มี K ก็พอ เพราะไม่ OC มีค่าเท่ากัน ยกเว้นชื่อ กับความรู้สึกว่าแรงกว่า -_-" แต่ถ้าใช้ case itx มันก็ใส่ HDD ได้น้อย คงต้องเล่น case ที่ใหญ่กว่า itx สงสัยว่าทำไมไม่เล่น mATX ไปเลย หรือติดใจฟังก์ชั่น wifi -_-" มันก็สะดวกดีนะ แต่ mATX ที่มี wifi ออนบอร์ดก็น่าจะมีนะ
                  คือ ชอบเล็กๆ ครับเผือว่าเอาไปทำอย่างอื่นได้ครับ

Comment

ชิป H ลากไม่ได้นะ แต่ ITX คงไม่มีใครเอาไปลากละ 555

Comment

Originally posted by PatRaceTin View Post
                      ชิป H ลากไม่ได้นะ แต่ ITX คงไม่มีใครเอาไปลากละ 555
                      ลองลากได้ จิ๊ดนึง ถ้าถูกหวยจะไปลอง asrock Z68 :P

Comment

Working...
                      X