Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ[Display driver Stop responding]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ[Display driver Stop responding]

มันขึ้นตามรูปนี้ เข้าเว็บเล่น ยูทูป บ้าง สักพักค้าง ขึ้นจอดำ ต้องรีคอมใหม่ตลอดเลยครับ

รบกวนด้วยครับ ใช้ Asus GTX570 ลองลงวินโดส์ใหม่,ลงไดรเวอร์ใหม่แล้ว ไม่หายสักทีครับ

ขอบคุณมากๆเลยครับ ^^

หวัอกเดียวกัน มีคนบอกว่าให้เปลี่ยนแฟลชเพลเย่อตัวใหม่ครับ

Comment

Originally posted by Echizen14 View Post
      หวัอกเดียวกัน มีคนบอกว่าให้เปลี่ยนแฟลชเพลเย่อตัวใหม่ครับ
      ขอบคุณครับ ยังไม่หายเลยครับ รันโปรแกรมตัดต่อวิดิโอ ยังขึ้นเหมือนเดิมอยู่เลย เศร้า ToT
      Last edited by Fonnydafe; 13 Dec 2011, 22:30:27.

Comment

ถอยไปใช้ตัวเก่ากว่าครับ พวกตัวใหม่ปัญญาอ่อนเน่าปวกเปียกตั้งแต่ 285.62 แล้ว

ผมถอยไป 258.96 เลย

Comment

Originally posted by Gumblar View Post
          ถอยไปใช้ตัวเก่ากว่าครับ พวกตัวใหม่ปัญญาอ่อนเน่าปวกเปียกตั้งแต่ 285.62 แล้ว

ผมถอยไป 258.96 เลย
          ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองใช้ตัวนี้ดู

Comment

ตอนนี้ลองจับเคสวางนาบกับพื้น ปรากฏว่าหายแฮะ - - สงสัยคงใส่ไม่แน่น อิอิ ขอบคุณทุกคอมเมนต์ครับ ถ้าจับตั้งแล้วเป็นอีกจะมารายงาน ^^

Comment

Working...
            X