Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนี้เล่นBattlefield 3 - RELOADEDได้ไหมช้วยที่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดนี้เล่นBattlefield 3 - RELOADEDได้ไหมช้วยที่

ผมเล่นเเล้วกระตุกจนเล่นไม่ได้เลย
    cpu i5 750
    เเรม kingston hyper x 4/1600
    บอด asus p7p55d
    กาดจอ asus gts250- 512-256บีท
    win7ultimate 64บีต
    ปรับต่ำสุดยังกระตุกเลย ตอนเข่าเกมยังช้ามากเลย
    อีกเรืองครับมีงบ25000จะชื้อnotebookมีตัวไหนพอเล่นเหมนี้ได้ไหมครับของasus กับ dell นะครับ
    เขาว่ายี่ห้ออืนมานไม่อึด ช้วยเเนะนำที่ครับ
    Last edited by nong02; 13 Dec 2011, 22:31:07.

เกมส์ battlefield 3 เฉยๆครับท่าน ไม่มี Reloaded ครับ ^^

สเปคนี้ผมว่าติดตรง การ์ดจอ ครับ gts 250 ผมว่าเข็น CPU ไม่ไหวครับ เปลี่ยน การ์ดจอใหม่ ผมว่าดีขึ้นครับ

ส่วน notebook ผมว่าเอาไว้ทำงานดีกว่าครับ เล่นเกมส์มันต้อง pc only ครับผม

Comment

เปลี่ยนการดจอ + เพิ่มแรม ครับ bf3 กินแรมมากนะครับ 3กิ๊กกว่าๆเลยตอนผมเล่น [ปรับสุดนะครับ]

Comment

ผมก็ใช้เครื่องนึงที่บ้าน GTS250 512 เหมือนกันนะ เล่นได้ ปรับกลางๆ สบายเเล้ว !!!! คือเล่น mp ไม่กระตุกให้เสียอารมณ์

Comment

เกมนี้มันเน้นการ์ดจอดุ้นๆครับ จริงๆ 250ก็ปรับmedium เล่นได้แบบสบายๆแล้วนะ

Comment

Working...
          X