Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง Kingston HyperX อีกสักกระทู้นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง Kingston HyperX อีกสักกระทู้นะครับ

ตอนนี้ใช้ KHX1600C9D3K2/8GX อยู่ครับ
    เมนบอร์ด M5A99X EVO ซีพียู FX-4100
    oc ไปที่ 9-11-9-27-40 บัส 2000 ไฟ 1.6875 ยังไม่ได้ burn
    เทส linx 20 loop เทส memtest 4.0 ผ่านครับ

อยากถามพี่ๆ น้องๆ ว่า แรมตัวนี้น่าจะไปต่อได้อีกไหมครับ แล้วสถานะปัจจุบันไฟขนาดนี้เยอะไปไหมครับ

ถ้าได้ชิพ hynix คิดว่าไปต่อได้อีก ไฟยังไม่เยอะไปมากครับ เผลอๆลดได้ที่ 1.65 ด้วยครับ
    วิธีส่องแรมครับ ง่ายๆเทพๆ

Comment

ขอบคุณครับ จะได้ลองลากต่อดู

Comment

Working...
      X