Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ ซนจนได้เรื่อง....^^"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ ซนจนได้เรื่อง....^^"

wag 120n.jpgผมซื้อ เร้าท์เตอร์ linksis รุ่น wag 120n มาใช้... พอเค้าไปเซ็ทเร้าท์เตอร์ ให้ใช้กับเน็ททรู เสร็จเรียบร้อย แต่ตอนจะออกมา ดันมีอซน ไปเปลี่ยน ยูสเซอร์ กับพาสฯ จาก admin ... เป็นอะไรก็ไม่รู้...

คราวนี้ต้องเปลี่ยนเป็น เนท 3bb เลยทำให้เข้าไปเซ็ทไม่ได้ ...

จะแก้ใขวิธีใดได้บ้างครับ หรือต้องเสียเงินซื้อใหม่อีกแล้ว... -__-"

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ คำแนะนำจากทุกท่านนะครับ...
    Last edited by guide_boyd; 14 Dec 2011, 08:49:51. Reason: ปล.ลืมแนบรูปครับ

กดปุ่มรีเซ็ตค้างไว้ 10 วินาทีแล้วตั้งค่าใหม่ทั้งหมดครับ

Comment

Originally posted by A-Dragoon View Post
      กดปุ่มรีเซ็ตค้างไว้ 10 วินาทีแล้วตั้งค่าใหม่ทั้งหมดครับ
      ขอบคุณมากครับผม....

Comment

Working...
      X