Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลงตอนนี้ A8 3800 มีขายยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลงตอนนี้ A8 3800 มีขายยังครับ

พอดีสนใจตัวนี้อยู่แต่ไม่เห็นมีใครเอามาขายเลย
    ถ้ามีราคามันกี่บาทครับ

หาอยู่เหมือนกัน แต่...
    ไม่มีเลยครับ -*-
    เพิ่งไปเดินพันทิพย์มาอาทิตย์ที่แล้ว

Comment

Originally posted by jompol99 View Post
      หาอยู่เหมือนกัน แต่...
      ไม่มีเลยครับ -*-
      เพิ่งไปเดินพันทิพย์มาอาทิตย์ที่แล้ว
      ขายแล้วอยากกลับมาคบอีกเหรอท่าน

Comment

เจอแต่ราคาในเวป advice ครับ อาจจะต้องไปลองถามดูครับ

Comment

ในเว็ป TKcom เห็นมีประกาศแล้ว ลองโทรถามดูครับ

Comment

เมื่อวานผมไป TK มาครับพี่เค้าบอกว่าจะไม่มีของจนกว่าจะหลังปีใหม่ครับ ว่าจะไปสย A8 เหมือนกัน
            ไปๆมาๆ ได้ FX4100 มาแทนซะงั้น -.-*

Comment

ที่เห็นขายๆอยู่ผมเห็นแต่ 3850 อะครับ ไม่เห็นมี 3800 เลย

Comment

Working...
              X