Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่เล่น PC [Onllne]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่เล่น PC [Onllne]

พึ่งออกคอมมาใหม่จะเล่น BF3 MP ต้องทำยังไงต้องซื้อแผ่นแท้มั้ยครับ

ต้องซื้อ สิครับ เล่น Online เกมส์ กล่อง ต้องซื้อของแท้ เท่านั้น ถึงจะ คุ้มครับ

Comment

กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดเงินไม่มี !!!!!!!

Comment

Originally posted by newera59 View Post
        กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดเงินไม่มี !!!!!!!
        งั้นปิดประเด็นเลยครับ.

Comment

Originally posted by zosoTH View Post
          งั้นปิดประเด็นเลยครับ.
          ใช่ เลยปิดประเด็น เจออีกแล้ว นิสัย ที่ทำให้ EA THAILAND เจ้ง !!!!!!!!!!!

Comment

Originally posted by kunano View Post
            ใช่ เลยปิดประเด็น เจออีกแล้ว นิสัย ที่ทำให้ EA THAILAND เจ้ง !!!!!!!!!!!
            - -

Comment

ถ้ารักที่จะเล่นออนไลน์ก็ซื้อของแท้นะครับ ผมไม่เถียงหรอกเล่นแผ่นก๊อปอะ(เพราะผมก็เป็น เพราะผมอยากเทสเกมก่อนว่าเหมาะสมกับเงินที่จะจ่ายไปไหม เหมือนธุรกิจอย่างนึงอะครับ จะลงทุนก็ต้องศึกษากันก่อน) ถ้าเกมนี้ดี และคุณยินดีที่จะเล่น Multi ก็ซื้อแท้เถอะครับเป็นการสนับสนุนผู้ผลิต เค้าจะได้มีกำลังใจทำเกมต่อไป...

Comment

Working...
              X