Announcement

Collapse
No announcement yet.

Board X38 ถูกที่สุดเท่าไรครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Board X38 ถูกที่สุดเท่าไรครับ?

จะไปซื้อ Com พรุ่งนี้ กำลังคิด P31, P35 หรือ X38 ไปเลย

x38 ครับบบบบบบบบบบบ พรุงนี้ผมก็จะไป แคส คอมเหมือนกัน เซงงง

Comment

P35 ก็งั้นแหละ ครับผมใช้อยู่ แต่ X38 โหดมากกก ทั้งด้านความเร็วและความแรงงง ><

Comment

ราคาเท่าไรครับ x38?

Comment

P35 น่าจะ OC ดีกว่า แหะ
          อยู่ที่ CPU ด้วยแหละงับ

Comment

เคยเห็นถูกก ก็ 7000 กว่าบาทน่ะ ถ้าจำไม่ผิด

Comment

เจอและ
              Ga-x38-ds5 ราคาที่ 7950 บาท ไม่เกินจาก นี้เผอๆๆ ถูกกกว่านี้เยอะๆ

Comment

มือสองเลย อิอิ เห็นมีคนปล่อย

Comment

Originally posted by lolgolflol View Post
                  เจอและ
                  Ga-x38-ds5 ราคาที่ 7950 บาท ไม่เกินจาก นี้เผอๆๆ ถูกกกว่านี้เยอะๆ
                  ขอบคุณครับ

Comment

คล็อค ไม่ต่างกันเท่าไร (ลองแล้ว)

ขึ้นอยู่กับ CPU ด้วยงับ

Comment

แนะนำ GIGABYTE GA-X38-DS5 ครับหรือ EX38-DS4 ครับ ราคาประมาณ 7,XXX Bath แรงได้ใจแน่นอนครับ

กดอ่าน Review GA-X38-DS5

http://www.overclockzone.com/zolkorn...ds5/index.html

Comment

ความคิดผมนะ........ไม่เน้นแรงมาก เอา P35 เพราะใช้งานจริงๆ ต่างกันแค่ปลายเล็บ เอาเงินไปเพิ่ม CPU หรือ ฮาร์ดดิสดีกว่า....ตั๊ว....

Comment

Working...
                        X