Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่น nfs pro ออนไลต้องทำไงครับช่วยแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่น nfs pro ออนไลต้องทำไงครับช่วยแนะนำที

อยากเล่น nfs pro ออนไลต้องทำไงครับช่วยแนะนำที
    ตอนนี้ใช้ pach 1.0 แผ่นก๊อปมันเชื่อมต่ออีเนชั่นไม่ได้
    ให้ใส่วซีดีคีย์ผมก็หามาใส่ตั่ง 3-4อันก็ใช้ไม่ได้
    ตอนนี้เล่นจบหมดแล้ว ก็เลยอยากลองเล่นกับคนอื่นดูบ้าง

เน็ตธรรมดาเล่นได้รึป่าวครับ แนะนำทีครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับผม!

แล้วแผ่นแท้เขาซื้อทีไหน ราคาเท่าไหร่หลอครับ
    Last edited by mynipon; 10 Feb 2008, 00:39:27.

แผ่นแท้only เพราะมานต้องใช้cd-keyลงทะเบียน

ราคากล่องละ599 ตามร้านขายเกมทั่วๆไป

Comment

ชัดเจน ตรงไปตรงมา แผ่นแท้เท่านั้น

Comment

เน็ต 56k บ้านคงไม่ไหว

Comment

แผ่นแท้ครับ

Comment

ถ้าไม่ใช่เน็ต hispeed ก็เล่นไม่ได้อยู่ด๊แล้วผมจะต้องเสียตังซื้อแผ่นแท้ไปทำไมเนี้ย
            เซ็งจริงๆที่หอไม่มีเบอร็บ้านใช้แต่มือถือต่อเน็ตเอา
            ใครมีวิธีที่ทำให้ผมเล่นได้มั่งมั้ยครับ

Comment

Originally posted by mynipon View Post
              ถ้าไม่ใช่เน็ต hispeed ก็เล่นไม่ได้อยู่ด๊แล้วผมจะต้องเสียตังซื้อแผ่นแท้ไปทำไมเนี้ยเซ็งจริงๆที่หอไม่มีเบอร็บ้านใช้แต่มือถือต่อเน็ตเอา
              ใครมีวิธีที่ทำให้ผมเล่นได้มั่งมั้ยครับ

พูดงี้ก็แย่ดิคับ บางทีเกมส์ดีๆที่น่าซื้อแผ่นแท้เก็บไว้ก็ไม่จำเป็นต้องเล่นออนไลน์ได้หนิคับ

Comment

Working...
              X