Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC เฉพาะตอนเล่นเกมส์ได้ไหม โหลดBitก็กลับมาใช้เดิมๆ หรือควรOCตลอดเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC เฉพาะตอนเล่นเกมส์ได้ไหม โหลดBitก็กลับมาใช้เดิมๆ หรือควรOCตลอดเลย

OC เฉพาะตอนเล่นเกมส์ได้ไหม โหลดBitก็กลับมาใช้เดิม
    เปิดคอมนานอ่ะคับ กลัวมานร้อน สงสารมาน -*-
    แล้วจะมีผลต่อ cpu อย่างไรบ้างคับ
    จะทำให้ cpu เอ๋อไหม ควร oc ตรอดเลยรึป่าว
    โปรดชี้แจงทีคับ

เปิด EIST สิครับ ให้มันลดตัวคูณ เวลาไม่ได้ใช้งานหนัก

Comment

Originally posted by V-FrIeNd View Post
      เปิด EIST สิครับ ให้มันลดตัวคูณ เวลาไม่ได้ใช้งานหนัก

รบกวนหน่อยครับ

ไม่ทราบว่าเปิดยังไงอะครับ

ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Originally posted by some like it hot View Post
        รบกวนหน่อยครับ

ไม่ทราบว่าเปิดยังไงอะครับ

ขอบคุณมากนะครับ
        ทำไงอ่า -*-

Comment

หาดูครับ วิธีมีบอกไว้หลายกระทู้แล้ว C1E เนี่ย ตามหากระทู้พวก ตัวคูณ เด้งขึ้นลงเองดูครับ

Comment

ผมว่าถ้าเค้ายังไม่รู้ว่ามันคืออะไรคงไม่ได้ปิดมันแต่แรกแล้วอ่ะครับ และยังไง default ของมันก็เป็นเปิดอยู่แล้ว

Comment

Working...
            X